Natafuta Guest House inayoanzia 10,000-20,000 Dodoma Mjini

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,157
2,000
ndio yaliyonikuta, saa 2 usiku nilitembea lodge kama 7 zote zimejaa, mji huu sijui unajazwa na watu gani
Naona watu wanakupoteza hapa. Kuna fact zifuatazo unatakiwa uzijue kuhusu Dodoma;
1. Stand ilipo hakuna guest hata moja iko nje ya mji.
2. Kutoka stand ilipo kwenda mjini katikati ni umbali wa dak 30 hadi 45 kwa daladala za kawaida.

Hivyo kwa maana hiyo mtu akikutajia guest ambayo iko karibu na stand anakudanganya.

Unachotakiwa kufanya. Ukifika stand kuu Dodoma waambie wakushushe mjini (Makole au CBE, ukishashushwa hapo kuna ofisi nyingi za mabasi ya kwenda Mwanza ambayo asubuhi hata usipoenda stnd kuu unaweza pandia hapo, watakupa maelekezo.

Pia hapo hapo maeneo hayo luna guest nyingi sana ambazo zitakuwa za karibu na bei yeyote utakayotaka.

Angalizo: maeneo haya pia ndio Bunge lipo, so kunauwezekano pamejaa sana lakini ukifika mapema ni rahisi kupata sehemu nzuri na ya na ya bei unayotaka wewe.
 

sengobad

JF-Expert Member
Aug 13, 2017
3,606
2,000
ndio yaliyonikuta, saa 2 usiku nilitembea lodge kama 7 zote zimejaa, mji huu sijui unajazwa na watu gani
Ukiona hivo jua ni mji mdogo sana na unajaa kwa msimu, wawekezaji wanaogopa biashara ya msimu
 

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,157
2,000
Ukiona hivo jua ni mji mdogo sana na unajaa kwa msimu, wawekezaji wanaogopa biashara ya msimu
Mkuu Dodoma mjini kuna Guest houses na lodges nyingi sana tena sana, na zinajaa mapema.
Sema nyingi ni low standard za 20 - 25k, chache ndio zinaenda juu ya hapo, halafu cha ajabu sasa hizo za juu ndio zinawahi kujaa.
Za vichochoroni za 10-15k ni kama zile za buku 5 Manzese, mbaya kweli kweli lakini bado watu wanalala na zinajaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom