Natafuta girlfriend ambaye atakuwa mchumba na kuwa mke....


S

Simcaesor

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
Age
34
S

Simcaesor

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
112 0 0
Wasifu wangu
  1. rangi... mweusi
  2. uzito....70kg
  3. urefu...164cm
  4. kazi.... bado sijapata
  5. elimu.... ya chuo
  6. umri 30yrs
wasifu wa gf ninayemtaka
  • ajue kufikilia, kutafakari na atambue zuri na baya
  • aamini mungu yupo
  • umri usizidi miaka 30 usipungue 18
  • elimu form six with at least one principle au zaidi ya form six kifupi anafundishika...
  • ajue kutatua matatizo ya familia hata nikiwa mbali naye na kuchua maamuzi ya haraka, mfano mtoto anaumwa ampeleke kwanza hospital kabla ya kuanza kulia na kupiga simu ili apate matibabu mengine yafuate...
kwa aliye teyari tuwasiliane...
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Fafanua hapo kwenye elimu,umesema chuo ni madrasa au?
Kila la kheri.
 
S

Simcaesor

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
Age
34
S

Simcaesor

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
112 0 0
Fafanua hapo kwenye elimu,umesema chuo ni madrasa au?
Kila la kheri.
dhana nzima ya chuo inamaanisha universal education fikra ziko huko... ambayo always inapatikana university level katika degree ya kwanza... thanx for your wishing...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kumbe ndio maana hupati mchumba..!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
umri miaka 30, kazi sijapata....mimi nakushauri wewe utafute mume maana mke humuwezi
kuwa sensitive na shida za wenzio.....
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
...ajue kutatua matatizo ya familia hata nikiwa mbali naye na kuchua maamuzi ya haraka, mfano mtoto anaumwa ampeleke kwanza hospital kabla ya kuanza kulia na kupiga simu ili apate matibabu mengine yafuate......
hili mi nina tatizo nalo,
1.kwanza hujapata hata mchumba achilia mbali mke,
2.una negative mentality kwamba hata ukipata mchumba na labda kuoana bado utakuwa kwenye shida kwahiyo kumuweka mkeo majaribuni kutatua matatizo kama ya mtoto kivyake.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
dhana nzima ya chuo inamaanisha universal education fikra ziko huko... ambayo always inapatikana university level katika degree ya kwanza... thanx for your wishing...
Nimekuelewa mkubwa.Na tambua kuwa nia yangu ilikuwa kukusaidia watu wakuelewe kwani ukisema chuo ni too vague na hukuwa umesema kama umefanya bachelor.
Nadhani wahusika watachangamkia tenda.
Ubarikiwe.
 
B

beatness

Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
B

beatness

Member
Joined Nov 6, 2011
9 0 0
weka email adress yako then ntakuchek kama unamvuto ndo niseme kitu,poa bt kupiga sm mtoto anaumwa nilazima kaa nini maana ya mume bila kushirikiana,mwanamke kudeka.
 
Nothing4good

Nothing4good

Senior Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
181
Likes
27
Points
35
Age
27
Nothing4good

Nothing4good

Senior Member
Joined Feb 19, 2011
181 27 35
Wasifu wangu
  1. rangi... mweusi
  2. uzito....70kg
  3. urefu...164cm
  4. kazi.... bado sijapata
  5. elimu.... ya chuo
  6. umri 30yrs
wasifu wa gf ninayemtaka
  • ajue kufikilia, kutafakari na atambue zuri na baya
  • aamini mungu yupo
  • umri usizidi miaka 30 usipungue 18
  • elimu form six with at least one principle au zaidi ya form six kifupi anafundishika...
  • ajue kutatua matatizo ya familia hata nikiwa mbali naye na kuchua maamuzi ya haraka, mfano mtoto anaumwa ampeleke kwanza hospital kabla ya kuanza kulia na kupiga simu ili apate matibabu mengine yafuate...
kwa aliye teyari tuwasiliane...
nipo tayari ni PM
 
G

goodlucksanga

Senior Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
144
Likes
0
Points
0
Age
31
G

goodlucksanga

Senior Member
Joined Nov 8, 2011
144 0 0
jielezeee vizuri ulivyo hauna chonge weweeeee
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Ww unataka wa jf tu???!! km uko serious weka hata email huwa kuna wasio member wanapita humu,huwezi jua aliyeumbwa kwa ajili yako yupo humu au ni msomajitu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,704
Members 462,214
Posts 28,486,814