Natafuta Girl wa kutoka naye sikukuu hizi


D

Diga Diga

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
187
Points
0
D

Diga Diga

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
187 0
Natafuta msichana wa ku-spend naye sikukuu hizi, yaani kuanzia tarehe 24 December, 2012 hadi tarehe 02 January, 2013. Sifa zake ni:-
  1. Awe mrembo na wa kuvutia
  2. Umri kati ya miaka 18 - 25
  3. Asiwe mnene wala mwembamba sana
  4. Awe tayari kupima afya kwanza
  5. Kama atafurahia na mimi nikavutiwa naye basi tunaweza kuendelea na mahusiano hata baada ya hapo
Kwa aliye tayari na mwenye vigezo hivyo vyote basi ani-pm. Kwa wengine wote nawatakia sikukuu njema na tukutane tena hapa mwakani.
 
D

Diga Diga

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
187
Points
0
D

Diga Diga

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
187 0
Natafuta msichana wa ku-spend naye sikukuu hizi, yaani kuanzia tarehe 24 December, 2012 hadi tarehe 02 January, 2013. Sifa zake ni:-

  1. Awe mrembo na wa kuvutia
  2. Umri kati ya miaka 18 - 25
  3. Asiwe mnene wala mwembamba sana
  4. Awe tayari kupima afya kwanza
  5. Kama atafurahia na mimi nikavutiwa naye basi tunaweza kuendelea na mahusiano hata baada ya hapo
Kwa aliye tayari na mwenye vigezo hivyo vyote basi ani-pm. Kwa wengine wote nawatakia sikukuu njema na tukutane tena hapa mwakani.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,021
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,021 2,000
Apime afya unataka kumfanya nini? Kwani kuspend siku hiza lazima uwe umepima duu.
 
U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
177
Points
0
U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined Nov 28, 2012
177 0
Mwanamke hatafutwi hivyo bwana mdogo. Muulize jirani yako wa kike akuelekeze namna ya kupata ukitakacho
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
sikukuu ya kuzaliwa kwa bwana Jesus christ?
Mungu akusamehe bure.......
 
D

Diga Diga

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
187
Points
0
D

Diga Diga

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
187 0
sikukuu ya kuzaliwa kwa bwana Jesus christ?
Mungu akusamehe bure.......
Wee mwendawazimu nini? Nani alikudanganya kuwa huyo Yesu Kristo alizaliwa tarehe ya X-Mass? Wee unaweza kutuambia tarehe 25 December, 00 ilikuwa juma ngapi? Au umekaririshwa pasipo kufikiria? Nadhani kichwa chako ni cha kufugia nywele tu.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
Wee mwendawazimu nini? Nani alikudanganya kuwa huyo Yesu Kristo alizaliwa tarehe ya X-Mass? Wee unaweza kutuambia tarehe 25 December, 00 ilikuwa juma ngapi? Au umekaririshwa pasipo kufikiria? Nadhani kichwa chako ni cha kufugia nywele tu.
Bora kichwa changu nikifugie nywele kuliko kukihifadhia madudu....!!!
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
tempo tu mashart kibao, ikiwa permanent je,
na kwa taarifa yako majibu ya kipimo kikubwa ni mikezi tatu so usijisumbue kumpima mtoto wa watu bure ndani ya hiyo wiki it wont wek we jilipue tu,
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Bora kichwa changu nikifugie nywele kuliko kukihifadhia madudu....!!!
evelyne dr achana nae huyoo , saizi yake pasua kichwa wa kishua aje amfundishe maujanja ya kuwapata hao tempo
 
Chriskisamo

Chriskisamo

Senior Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
166
Points
0
Chriskisamo

Chriskisamo

Senior Member
Joined Dec 21, 2011
166 0
nenda kimboka,utawapata wa kwenda kupima nao afya,
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,287
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,287 1,500
Natafuta msichana wa ku-spend naye sikukuu hizi, yaani kuanzia tarehe 24 December, 2012 hadi tarehe 02 January, 2013. Sifa zake ni:-

  1. Awe mrembo na wa kuvutia
  2. Umri kati ya miaka 18 - 25
  3. Asiwe mnene wala mwembamba sana
  4. Awe tayari kupima afya kwanza
  5. Kama atafurahia na mimi nikavutiwa naye basi tunaweza kuendelea na mahusiano hata baada ya hapo
Kwa aliye tayari na mwenye vigezo hivyo vyote basi ani-pm. Kwa wengine wote nawatakia sikukuu njema na tukutane tena hapa mwakani.
Jamani mbona mapenzi yamekosa dhamani kiasi hiki? looh!!!!!!!! bora sisi tuliozaliwa wakati neno KUPENDA likiwa na maana.
 
Anthonio

Anthonio

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
202
Points
195
Anthonio

Anthonio

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
202 195
Kumbe madomo zege bado wapo hata kizazi hiki.
Angalia, hatari sana kukumbatie transifoma ya umeme wenye nguvu kubwa.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Mie nipo tayari na vigezo ulivyotaja nakidhi,ila nawe nataka unijibu kama una vigezo vifuatavyo: 1.Uwe na mvuto,6pack ikiwemo.2.uwe una mshiko wa maana na cyo hela za mawazo 3.uwe na nyumba ya kifahari masaki,mbezi ama bahari beach.... 4.uwe tayari kuspend na mie kwa siku ulizotaja ambapo tutatravel na kufanya shopping za nguvu sehemu yoyote nitakayotaka 5.kwa kipindi chote hicho hutaruhusiwa kunigegeda.....
Natafuta msichana wa ku-spend naye sikukuu hizi, yaani kuanzia tarehe 24 December, 2012 hadi tarehe 02 January, 2013. Sifa zake ni:-

  1. Awe mrembo na wa kuvutia
  2. Umri kati ya miaka 18 - 25
  3. Asiwe mnene wala mwembamba sana
  4. Awe tayari kupima afya kwanza
  5. Kama atafurahia na mimi nikavutiwa naye basi tunaweza kuendelea na mahusiano hata baada ya hapo
Kwa aliye tayari na mwenye vigezo hivyo vyote basi ani-pm. Kwa wengine wote nawatakia sikukuu njema na tukutane tena hapa mwakani.
 
D

Diga Diga

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
187
Points
0
D

Diga Diga

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
187 0
Mie nipo tayari na vigezo ulivyotaja nakidhi,ila nawe nataka unijibu kama una vigezo vifuatavyo: 1.Uwe na mvuto,6pack ikiwemo.2.uwe una mshiko wa maana na cyo hela za mawazo 3.uwe na nyumba ya kifahari masaki,mbezi ama bahari beach.... 4.uwe tayari kuspend na mie kwa siku ulizotaja ambapo tutatravel na kufanya shopping za nguvu sehemu yoyote nitakayotaka 5.kwa kipindi chote hicho hutaruhusiwa kunigegeda.....
Utabaki hivyo hivyo hadi mwisho wa dunia. Wee unaona maisha ni kuwa na nyumba Masaki, Mbezi au Bahari Beach? Hujui kuna sehemu zingine nzuri kama Capri Point? Na umeshawahi kufikiria kuwa na nyumba New York, Washington DC na London? Au mawazo yako ni ya ku-think locally tu? Na hapo kwenye bold nikugegede au tunagegedana? Kwani nani hatumiki/hapati raha kwenye hilo tendo?
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Points
2,000
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 2,000
Natafuta msichana wa ku-spend naye sikukuu hizi, yaani kuanzia tarehe 24 December, 2012 hadi tarehe 02 January, 2013. Sifa zake ni:-

  1. Awe mrembo na wa kuvutia
  2. Umri kati ya miaka 18 - 25
  3. Asiwe mnene wala mwembamba sana
  4. Awe tayari kupima afya kwanza
  5. Kama atafurahia na mimi nikavutiwa naye basi tunaweza kuendelea na mahusiano hata baada ya hapo
Kwa aliye tayari na mwenye vigezo hivyo vyote basi ani-pm. Kwa wengine wote nawatakia sikukuu njema na tukutane tena hapa mwakani.
Hili boyaaaa umekosa wanawake huko mtaaani hadi uje hapa??
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah hasira za nn? Mie natoka na mtu mwenye vigezo nilivyotaja,huko newyoku ama capripoint au paris ni maamuz ya mtu kuamua...kama vigezo unavyo niPM bt ka hela za mawazo potezea
Utabaki hivyo hivyo hadi mwisho wa dunia. Wee unaona maisha ni kuwa na nyumba Masaki, Mbezi au Bahari Beach? Hujui kuna sehemu zingine nzuri kama Capri Point? Na umeshawahi kufikiria kuwa na nyumba New York, Washington DC na London? Au mawazo yako ni ya ku-think locally tu? Na hapo kwenye bold nikugegede au tunagegedana? Kwani nani hatumiki/hapati raha kwenye hilo tendo?
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,214
Points
2,000
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,214 2,000
Humu hupati ng'oooooooo, domo zege wewe.
 
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
367
Points
195
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
367 195
watoto waDAWG mnamatatizo kweli, Sasa ndio nini KuPOST Pumba humu, Peleka Jf-Chit Chat Au Fesibuku kwa Watoto Wenzio Bhana. Hela za Mawazo Zinashida Kweli
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,214
Points
2,000
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,214 2,000
mh, secret admirer unapenda 6 pack, i got 12 packs, 6 on both sides, so SEXY
 

Forum statistics

Threads 1,283,508
Members 493,720
Posts 30,792,203
Top