Natafuta gari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kaniki1974, Aug 26, 2009.

  1. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Toyota au Nissan Brand.
    Off-road diesel engine.
    Prefarably cc not above 3200.
    Year of manufacture not beyond 2000.
    Iwe imelipiwa kodi zote.
    Milleage isizidi 100,000

    Mawasiliano hapahapa/seller may provide phone no.

    OFFER TZS 15M NON NEGOTIABLE
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,645
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye mwaka na milleage sio kigezo sana kwa dunia ya sasa, wewe kagua gari fizically body na injini kama iko perfect
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mkuu wasiliana na mdau Dullymo ni member humu dealer wa magari.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Au member mmoja anaitwa Kitomai au Expertbroker hawa nao ni members humu ndani......! Lakini nina wasiwasi na offer yako inaweza kuwa ndogo kwa aina ya gari unalotaka!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dah huyo Kitomai ni dalali mzuri sana mimi nitamplekea kitanda akipige bei kinapiga kelele mno.
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kaniki kwa Specs ulizotoa pamoja na Offer yako Mchuma utapata!!
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!ha!...hicho kitakuwa cha kamba.....aka telemka tukaze...sio?
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hautaki RAV 4 make ya 1996 km 80,000 tu? milango mitano?
     
  9. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tazama picha zake. Ni Nissan Terano ya mwaka 98 bei yake inauzwa Tshs 15mil. Gari ipo katika hali nzuri ina cc sawa sawa na unazozihitaji. kama unaweza kuondoa sharti lako la 2000 tuwasiliana kupitia 0717 114409. la hauwezi nikuuzie Nissan Patrol ya mwaka 2000 ambayo bei yake ni sh 27mil. ambayo naye picha zake zimeambatanishwa. Sidhani kama itakuwa rahisi kwako kupata Nissan iliyo katika hali nzuri ya mwaka huo kwa sh 15mil.
     

    Attached Files:

    Last edited: Aug 26, 2009
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    teh teh teh majirani kila siku wananisema nawavurugia stimu zao.
     
  11. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,031
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Shs Ngapi>?
     
  12. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kwi kwi kwiiiiiii Fidel, you made my day mkuu....
     
  13. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Thanks kunitia moyo, it's very serious na nahitaji mchuma wa kwenda nao kwetu Geita!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hehehehe si umeona alivyo changamkia dili hilo amekuweka sample shazi ushindwe mwenyewe.
     
  15. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu. Asante sana.
     
  16. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rangi na mwaka mmmmmm.......Vipi Toyota mkuu, naweza pata? Would wish to campare before further talks...
     
  17. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Haya nayo yanauzwa. Mengine yapo lakini kwa sababu ya muda sitakutumia picha hivi sasa mpaka hapo baadaye
     

    Attached Files:

  18. G

    Guguluu New Member

    #18
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa,Mnaotoa matangazo muwe serious na siyo mnafanya utani. Kama una 15milioni kwa nini usiagize Japan.? Wape hizo details zako.?
     
  19. G

    Guguluu New Member

    #19
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa,tumekusikia ila uwe serious na hilo gari usije ukawa unauza jina tu ili watu wajue kuwa nawe una mchongo wa kuchukua mchuma.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    hEBU NITAFTIE DISCOVERY YA 2002-4 2.5D AUTOMATIC FIVE DOORS MILLEAGE SIO ISHU BASI
     
Loading...