Natafuta field

Oct 3, 2016
74
95
Habari zenu wa JF. Mimi ni mwanafunzi nmemaliza certificate in business administration. Chuoni kwetu ni lazima tufanye field kwanzia certificate na kuendelea. Nlikua naomba mawazo yenu tu nikafanyie wapi field. Tafadhali naomba mnisaidie kimawazo
 

mkali wao

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
546
500
aaaaaah kumbe tumesoma chuo kimoja ila mimi ni mama ngoma.... njoo PM nkupe mawazo coz mi pia niko field nmepata sehem flani hivi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom