NATAFUTA DVR YA KUNUNUA KWA AJILI YA CCTV ( H-264 DVR au tofauti) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAFUTA DVR YA KUNUNUA KWA AJILI YA CCTV ( H-264 DVR au tofauti)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Silicon Valley, Apr 26, 2012.

  1. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    [FONT=&amp] Wakuu naomba msaada wenu, kupata DVR Kama hiyo au tofauti ya kudumu na pia bei nzuri nina haraka kidogo na baadae ntapenda nipat camera zake, au mtu anayeuza CCTV system complete kwa bei nzzuri

    nitumie ujumbe PM
    [/FONT]
     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Ndo nini hicho mkuu
     
  3. M

    Marketer JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu microtelecomms mkuu. tembelea www.microtelecomms.com au email sales@microtelecomms.com
     
Loading...