Natafuta demu wakujikongoja nae hadi atakapoitwa mke wangu


Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
mimi kijna mwenye umri 22-25 natafuta mwanamke yoyote yule mwenye sifa zifuatazo Elimu drs la 7 nakuendele mrefu kiasi ,mnene kiasi(asiwe mwembamba) anyejua mapenzi (sio lazma) ,mchesi ,mwenye kujistiri (awe muislam) mvumilivu ,atakayehitaji mwanaumme mwenye sifa kama zangu ambazo ni mrefu,mweusi wa rangi,nimeshiba kidogo yaani kipande cha mtu mashallah najiweza na ni shababi(sijifagilii plz),elimu yangu dplm in cmptr science,nimejaijiri(mjasiriamali) naishi dar na wewe uwe dar.......kwa maelezo zaidi ni pm ..S E R I O U S L Y!!!!!!iiiiiiii
 
RSR

RSR

Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
88
Likes
0
Points
0
RSR

RSR

Member
Joined Dec 9, 2013
88 0 0
Ngoja watakuja ila be specific kwenye umri' kila la kheri kijana
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Heee wewe unataka kumuonja tu,wengi huingia na gia ya kuoa kama wew kumbe ni wachafuz tu,badil lughaa
 
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
Hapana white girl Mimi nimesena ukwel wangu tatzo nyie mnapendwa kudanganywa ndio mkubali ...
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126