Natafuta dawa ya kumsaidia mpenzi wangu


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
duh pole naskia kuna mazoezi ya kukaza misuli ya uke,
ngoja wataalamu waje kutuambia...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Huenda ana mashine kubwa, au labda wewe una mashine ndogo too much!!...umejaribu kujiangalia?
Kulia kwake si kigezo, maana hata machangu wanalia kinyama, kumbe analia akiwazia utamtoatoaje!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
wakati unasubiri majibu ya kitaalam, anza kula TiGO pindi yeye akifika kileleni hamishia huko na wewe upate bao lako isije kuwa unatumika bila faida.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Huyo ni she/he?
Unapotaka kupiga gemu weka mawazo yako kigemu gemu. Usifikirie mambo mengne. Kama utakuwa unafanya mchezo huku una stress hata ulambwe unyayo hautahisi kitu.
Utamu wa ngono sio hadi zile kitu mbili zimezane.
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana.
Kama mashine inakuzingua mkuu Tumia Tigo. Lakini nahisi wewe unakitu kidogo kama pen halafu unamlaumu mwenzio
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Makelele hayo ni ya wizi mtu
Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana.
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Mashine yangu sina matatizo nayo najua ni kubwa mno, ila mashine yake ndo kubwa ila haina maji.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Na wewe una kipisi cha sigara kama mimi?
Si useme tu kuwa mzee una kipisi
Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Kama mashine inakuzingua mkuu Tumia Tigo. Lakini nahisi wewe unakitu kidogo kama pen halafu unamlaumu mwenzio

wewe na huyo mwenzio hapo juu acheni kumshauri kaka wa watu vibaya,ametaka ufumbuzi la uke kuwa mkubwa...kama hamna majibu kaeni kimya...na akikuta hio tigo ni kubwa je?
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Acheni basi utani, nitamlaje tigo mpenzi wangu? we kula wako tigo
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
wewe na huyo mwenzio hapo juu acheni kumshauri kaka wa watu vibaya,ametaka ufumbuzi la uke kuwa mkubwa...kama hamna majibu kaeni kimya...na akikuta hio tigo ni kubwa je?
Mi namshauri tu ili na yeye aendelee kufaidi mapenzi.
 
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,789
Likes
235
Points
160
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,789 235 160
Nenda MOI kaulize kama wanaweza kumrekebisha "pelvic floor". Wapo wazungu huwa wako hivyo na huwa wanafanyiwa operation ya kupunguza "njia" kwa kurekebisha pelvic floor na vitu vingine wanavyovijua wataalam. Sina uhakika na wataalam wetu kwa sasa lakini kwa wazungu operation zilianza zaidi ya miaka 50 iliyopita. Inawezekana madaktari wa bongo sasa wanaweza.
 
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
256
Likes
23
Points
35
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2007
256 23 35
wakati unasubiri majibu ya kitaalam, anza kula TiGO pindi yeye akifika kileleni hamishia huko na wewe upate bao lako isije kuwa unatumika bila faida.
Du mafundisho yako hatari!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kila siku mnaambiwa mjaribu kwanza kabla ya kujikomit tatizo hili lisingekuwepo kila mmoja angepata wa saizi yake.
 
Willy

Willy

Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
82
Likes
17
Points
15
Willy

Willy

Member
Joined Feb 6, 2008
82 17 15
Siyo rahisi kupunguza ukubwa wake, ila unaweza kuimarisha musuli ya pembeni ili iweze kuwa tight wakati uki..... Fuatilia mazoel yanaitwa 'Kegel exercises' kwenye google. Mfano ni wakati mtu anabana mkojo kam vile anabana ******
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
6
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 6 0
Ninae mpenzi wangu, nilitumia kama miaka mitatu mpaka kumpata. Kweli ni mzuri sana. Nilivyokula mzigo sikuamini kwani ana mashine kubwa sana.Kweli hata kukojoa ni ngumu kwani hakuna joto lolote ninalopata. Yeye nahisi ana enjoy kwani anapigaga kelele za kutosha. Naomba kama kuna dawa ya kumpatia nifahamishwe ila mimi sijawahi kumwambia hayo mapungufu yake kwani nampenda sana.[/QUOTE

jaribu:
1. Atumie sabuni iitwayo KAISIKI kusaidia kuurudisha uke kuelekea "ubikira"
2. Afanye mazoezi ya kegel - aingize kidole na kama kidole kinapwaya basi ajaribu ndizi na abane misuri ya uke bila kutumia misuri ya tumbo au mapaja hadi anau feel ugumu wa hicho kidole au hiyo ndizi na kuachia. arudie mara kadha kwa siku kadhaa. kwa maelezo zaidi aende google na ku type neno kegel atapata details.
3.Alale mlalo wa KIFO CHA MENDE akinyoosha miguu na ukiisha mwingia aibane miguu yake wakati ya kwako ikiwa nje na umeinyoosha na kuibana ya kwake iliyo ndani ya kwako. hutachukua muda kwani kugusana kutakuwa almost 100%
 

Forum statistics

Threads 1,236,074
Members 474,965
Posts 29,245,896