Natafuta chuo kinachotoa first degree kwa nia ya mtandao(online degree programe)


FADHILIEJ

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
134
Likes
10
Points
35

FADHILIEJ

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
134 10 35
Wana JF salaam,
Kwa mda mrefu nimejaribu kutafuta chuo kinachotoa degree ya kwanza kwa njia ya mtandao lakini bil mafanikio,nilivyoweza kuvipata ni ghali sana na vyenye afadhali vinatoa masters,

Hali yangu ya kifedha sio nzuri sana na kuomba vyuo vya ndani (FULL TIME)majukumu ya kifamilia yananizuia,KWA BAHATI NZURI ninaopportunity ya kuaccess Internet free,NAOMBENI MSAADA WENU,USHAURI ETC.
 
Joined
May 28, 2010
Messages
184
Likes
6
Points
35

Kottler Masoko

Senior Member
Joined May 28, 2010
184 6 35
Wana JF salaam,
Kwa mda mrefu nimejaribu kutafuta chuo kinachotoa degree ya kwanza kwa njia ya mtandao lakini bil mafanikio,nilivyoweza kuvipata ni ghali sana na vyenye afadhali vinatoa masters,

Hali yangu ya kifedha sio nzuri sana na kuomba vyuo vya ndani (FULL TIME)majukumu ya kifamilia yananizuia,KWA BAHATI NZURI ninaopportunity ya kuaccess Internet free,NAOMBENI MSAADA WENU,USHAURI ETC.
Unataka kusoma course zipi?
Kwa ushauri wangu, ukishindwa piga tu open kaka.
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
206
Points
160

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 206 160
Brother Fadhili ej.
Hapo juu umesema kuwa moja ya sababu ya kusoma online course ni kupunguza gharama.
Amini nakuambia online course ni more expensive kuliko full time.
 

FADHILIEJ

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
134
Likes
10
Points
35

FADHILIEJ

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
134 10 35
Naweza kujikamua kulipa 1.2 m kwa mwaka,ikiwa na maana at least nauwezo wa kupata 100,000 kila mwezi kwa ajili ya shule,shule niliyowahi kupata ni OPEN UNIVERSITY-LONDON na ACCA,LAKINI price yao ndo inatisha,

Labda positbility ya kupata mfadhili yaweza saidia.
kama unawazo zaidi please share na kama utahitaji additional private details zinapatikana.

Asante.
 

FADHILIEJ

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
134
Likes
10
Points
35

FADHILIEJ

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
134 10 35
Brother Fadhili ej.
Hapo juu umesema kuwa moja ya sababu ya kusoma online course ni kupunguza gharama.
Amini nakuambia online course ni more expensive kuliko full time.
NAKUBALIANA NA WEWE KWA 100%,LAKINI NINAAMINI KAMA NILIVYOSEMA KWA SASA KUJOIN FULL TIME NI NGUMU,HATA HIVYO IKIWA SITAPATA OPTION ITABIDI NIJIPANGE KWA MIAKA KADHAA IJAYO JAMBO AMBALO SILIPENDI,Bado nahitaji any advice on how to find solution,
 

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
407
Points
180

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 407 180
Kaka achana na online degrees mainly kama huna first degree. Nakuomba ufikirie vitu kama Open university lakni si online. Online ni kama additional but not basic. Nenda open tena ni cheaper alaf ya uhakika kupata na inakubalika zaidi. Usiogope open sana sana kama sociology rahisi.
 

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
551
Likes
12
Points
35

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
551 12 35
Wana JF salaam,
Kwa mda mrefu nimejaribu kutafuta chuo kinachotoa degree ya kwanza kwa njia ya mtandao lakini bil mafanikio,nilivyoweza kuvipata ni ghali sana na vyenye afadhali vinatoa masters,

Hali yangu ya kifedha sio nzuri sana na kuomba vyuo vya ndani (FULL TIME)majukumu ya kifamilia yananizuia,KWA BAHATI NZURI ninaopportunity ya kuaccess Internet free,NAOMBENI MSAADA WENU,USHAURI ETC.
Hawa nao wanatoa online degrees University of South Africa "UNISA"
 

Forum statistics

Threads 1,204,379
Members 457,240
Posts 28,155,594