natafuta chumba self maeneo ya sinza ya mlimani city, kwa kakobe au savei


U

utukufu

Member
Joined
May 31, 2011
Messages
33
Likes
11
Points
15
Age
36
U

utukufu

Member
Joined May 31, 2011
33 11 15
wadau mambo vp?? Kama kuna mdau yoyote anaeweza kunisaidia hapo kuhusu chumba hicho tafadhali anisaidie,,, mimi ni mwanafunzi wa uclas, naomba kama kuna mwenye chumba kizuri self contained chenye maji na umeme, natanguliza shukrani za dhati
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
wadau mambo vp?? Kama kuna mdau yoyote anaeweza kunisaidia hapo kuhusu chumba hicho tafadhali anisaidie,,, mimi ni mwanafunzi wa uclas, naomba kama kuna mwenye chumba kizuri self contained chenye maji na umeme, natanguliza shukrani za dhati
Mkuu, chumba kizuri self contained chenye maji utapata, hofu yangu iko hapo kwenye red (hii bidhaa imekuwa adimu sana hapa bongo)!! Sikukatishi tamaa ila waweza kuwaulizia madalali, ingawa shughuli yao ni pevu! HINT: Pale DDC MLIMANI, jana niliona kuna kibao (tangazo) lisemalo kuwa madalali wa nyumba, vyumba, n.k. wanapatikana hapo! Nenda kawaone watakupa mpango mzima. Ukifanikiwa usisahau kurudisha senks!
 
U

utukufu

Member
Joined
May 31, 2011
Messages
33
Likes
11
Points
15
Age
36
U

utukufu

Member
Joined May 31, 2011
33 11 15
Mkuu, chumba kizuri self contained chenye maji utapata, hofu yangu iko hapo kwenye red (hii bidhaa imekuwa adimu sana hapa bongo)!! Sikukatishi tamaa ila waweza kuwaulizia madalali, ingawa shughuli yao ni pevu! HINT: Pale DDC MLIMANI, jana niliona kuna kibao (tangazo) lisemalo kuwa madalali wa nyumba, vyumba, n.k. wanapatikana hapo! Nenda kawaone watakupa mpango mzima. Ukifanikiwa usisahau kurudisha senks!
kabla ya yote hata kukipata natanguliza senks zangu za dhati mkuu,,,,ntafuatilia hizo namba za simu hapo jioni hii ni jiaribu kuona ntafikishana nao wapi,,,,, kuhusu ilo swala la umeme mkuu, umeongez point sana,, ila kuna line moja ya savei inayoenda mpaka chuo kikuu, huwa haina mgao,, ningepata chumba maeneo hayo ningefurahi sana
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,245
Likes
1,424
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,245 1,424 280
wadau mambo vp?? Kama kuna mdau yoyote anaeweza kunisaidia hapo kuhusu chumba hicho tafadhali anisaidie,,, mimi ni mwanafunzi wa uclas, naomba kama kuna mwenye chumba kizuri self contained chenye maji na umeme, natanguliza shukrani za dhati
mkuu,am in search of the same, ukipata usisite kunijulisha ili nifuatilie.,SENKSI.!!
 

Forum statistics

Threads 1,212,914
Members 461,848
Posts 28,459,890