Natafuta chumba cha kupanga maeneo ya Sinza-Kijiweni au Sinza-Lion


H

HIRAMA

Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
10
Likes
2
Points
3
H

HIRAMA

Member
Joined Jun 26, 2012
10 2 3
Mimi ni mfanyakazi wa kampun flan hapa Sinza-Lion, kwa hiyo natafuta chumba kimoja cha kuishi maeneo karibu na kazini kwangu. Kwa hiyo wapangishaji wa vyumba au yeyote atakayeweza kunifanikishia hilo ajitokeze.
 
Kimbakuli

Kimbakuli

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
366
Likes
314
Points
80
Age
28
Kimbakuli

Kimbakuli

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
366 314 80
Mkuu una familia? then unataka chumba ambacho kina-range kwenye kodi ya tsh ngapi? call me-0753206165
 
H

HIRAMA

Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
10
Likes
2
Points
3
H

HIRAMA

Member
Joined Jun 26, 2012
10 2 3
Ndio nina familia, nahitaji chumba kisichozidi kodi ya Tsh. 50,000/= kwa mwezi.
 
M

mkuu mwenyewe

Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

mkuu mwenyewe

Member
Joined Nov 23, 2013
23 0 0
mambo vip mkuu? mi naishi hapa near lion.check na madalali wako hapo kijiweni....
 
D

Diver

Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
16
Likes
0
Points
3
D

Diver

Member
Joined Jul 27, 2012
16 0 3
Hakuna chumba cha elfu 50 sinza labda tandale
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Jamani wapi kuna chumba 1 kodi 180.000/- miezi 6?!
 

Forum statistics

Threads 1,252,134
Members 482,015
Posts 29,797,628