Natafuta Canter ya kubebea mizigo yangu kwa wiki Tsh. 200,000 Arusha

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
7,732
2,000
Natafuta canter nibebee mizigo yangu Arusha mjini, dereva wangu, mafuta yangu kwa wiki nalipa laki mbili kwa mmiliki wa gari kazi ni endelevu.

Mwenyenalo tuwasiliane 0686457546
Ukimpata niambie na mimi nikodi kwa bei hiyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom