Natafuta ajira, nina shahada ya 'Business Administration'


am a girl

am a girl

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
758
Likes
494
Points
80
am a girl

am a girl

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
758 494 80
Unaweza kufanya nini na nini (taja sifa zako) e.g kutumia vizuri computer

Then sio 'ajila' ni ajira.

Kila kheri.
 
Makhad Mmanga

Makhad Mmanga

New Member
Joined
Sep 23, 2016
Messages
2
Likes
1
Points
5
Age
29
Makhad Mmanga

Makhad Mmanga

New Member
Joined Sep 23, 2016
2 1 5
Unaweza kufanya nini na nini (taja sifa zako) e.g kutumia vizuri computer

Then sio 'ajila' ni ajira.

Samahi kwa hayo makosa na nimeyapokea ila pia nafahamu kutumia computer vizuri sana
 
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
871
Likes
975
Points
180
Age
29
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
871 975 180
Kulikua hamna haja ya kutuambia kutengana kwa wazazi wako.

Kwahiyo bila mamako kukushauri ungeendelea kubweteka tu au?

Unaweza kufanya nini na nini (taja sifa zako) e.g kutumia vizuri computer

Then sio 'ajila' ni ajira.

Kila kheri.
Anasema yeye ni msomi kwa maelezo haya utasugua bench sana kutafta kazi mpaka uambiwe,halafu umesomea biashara kwanini usianze na mtaji wa 100,000 kwa kuuza hyo smart phone,upate mtaji naamini utatusua,nunua mbegu za mchicha kodisha kijieneo cha kulima bustani,fungu moja la mchicha 400 pigs mahesabu una mafungu 300 sawa na shilingi 120000 ndan ya wiki 2,hapo ndio unapata mwanga wa kupanua mradi wako sio mpaka usumbuke kusaka ajira
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,220
Likes
33,379
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,220 33,379 280
Anasema yeye ni msomi kwa maelezo haya utasugua bench sana kutafta kazi mpaka uambiwe,halafu umesomea biashara kwanini usianze na mtaji wa 100,000 kwa kuuza hyo smart phone,upate mtaji naamini utatusua,nunua mbegu za mchicha kodisha kijieneo cha kulima bustani,fungu moja la mchicha 400 pigs mahesabu una mafungu 300 sawa na shilingi 120000 ndan ya wiki 2,hapo ndio unapata mwanga wa kupanua mradi wako sio mpaka usumbuke kusaka ajira
Haya mahesabu ya namma hii ni ya kichawi sana na ya kinafiki sana.
Kama angekuwa anataka kuuza mchicha kwa nini aende shule?
Mtu msomi kama huyu huwezi kumpa ushauri kama huu.
Nisamehe kwa msimamo mkali na maneno makali.
Masanja naye alishakuja na vihesabu vyake vya namna hii, na kejeli kibao, tangia siku hio namuona mnafiki.
B.A graduate.. Unamshauri akalime mchiche???
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,897
Likes
3,035
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,897 3,035 280
Anasema yeye ni msomi kwa maelezo haya utasugua bench sana kutafta kazi mpaka uambiwe,halafu umesomea biashara kwanini usianze na mtaji wa 100,000 kwa kuuza hyo smart phone,upate mtaji naamini utatusua,nunua mbegu za mchicha kodisha kijieneo cha kulima bustani,fungu moja la mchicha 400 pigs mahesabu una mafungu 300 sawa na shilingi 120000 ndan ya wiki 2,hapo ndio unapata mwanga wa kupanua mradi wako sio mpaka usumbuke kusaka ajira
Mimi muhanga pia nauza simu na laptop yangu... ili nipate mtaji nakukaribisha katika manunuzi vyote naomba laki 5 tu... Lumia window phone na Hp

tuwasiliane PM
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,897
Likes
3,035
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,897 3,035 280
Kuna kazi haziusishi R na L... wapo wasiosoma na wanafanyakazi wengine wameajiri makumi na mamia ya watu, wanamiliki taasisi zao pia....
 
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
871
Likes
975
Points
180
Age
29
yajutu

yajutu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
871 975 180
Haya mahesabu ya namma hii ni ya kichawi sana na ya kinafiki sana.
Kama angekuwa anataka kuuza mchicha kwa nini aende shule?
Mtu msomi kama huyu huwezi kumpa ushauri kama huu.
Nisamehe kwa msimamo mkali na maneno makali.
Masanja naye alishakuja na vihesabu vyake vya namna hii, na kejeli kibao, tangia siku hio namuona mnafiki.
B.A graduate.. Unamshauri akalime mchiche???
Acha kumpoteza mwenzio we unafikiri biashara ni kuanza na mamilion,nyie ndyo mnasababisha watu wanajikatia tamaa na maisha kwa kukosa kuwapa hata ushauri wa kuanzia,kutokana na elimu yake anaweza kuboresha kilimo chake.kwa taarifa yako elimu ya sasa sio Kauajiriwa soma kujiajiri,amka kama bado umelala zama hizi si sawa na za mwaka 90
 
M

Mtafutaji hachoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
297
Likes
187
Points
60
M

Mtafutaji hachoki

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
297 187 60
Anasema yeye ni msomi kwa maelezo haya utasugua bench sana kutafta kazi mpaka uambiwe,halafu umesomea biashara kwanini usianze na mtaji wa 100,000 kwa kuuza hyo smart phone,upate mtaji naamini utatusua,nunua mbegu za mchicha kodisha kijieneo cha kulima bustani,fungu moja la mchicha 400 pigs mahesabu una mafungu 300 sawa na shilingi 120000 ndan ya wiki 2,hapo ndio unapata mwanga wa kupanua mradi wako sio mpaka usumbuke kusaka ajira
Kwa nini umkejeli mtu kwa kumuambia atasugua sana benchi kutafuta ajira.. Ungemshauri tu bila kejeli ingetosha.. Hayo maneno yako ya mwanzo ni ya kejeli dharau na kukatisha tamaa.. Huwezi kumkadiria mtu kuwa atasugua benchi au lah.. Siku zote Mungu ndiye mpaji!
 
yuga

yuga

Senior Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
197
Likes
129
Points
60
Age
26
yuga

yuga

Senior Member
Joined Dec 2, 2016
197 129 60
Kwa nini umkejeli mtu kwa kumuambia atasugua sana benchi kutafuta ajira.. Ungemshauri tu bila kejeli ingetosha.. Hayo maneno yako ya mwanzo ni ya kejeli dharau na kukatisha tamaa.. Huwezi kumkadiria mtu kuwa atasugua benchi au lah.. Siku zote Mungu ndiye mpaji!
Fact
 
the galaxy a

the galaxy a

Senior Member
Joined
Mar 25, 2017
Messages
184
Likes
95
Points
45
the galaxy a

the galaxy a

Senior Member
Joined Mar 25, 2017
184 95 45
God bless you, but sio vizur kuomba kazi na kutoa shida zote zinazokukuta kwenye maisha inakukosesha bahati itaonekana unatafuta tu kwaajil ya shida uliyonayo sasa
 
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
918
Likes
564
Points
180
Age
48
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
918 564 180
Duh,tanzania bwana dawa yako ni mimi
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607