Natafta modem ya tigo airtel au ya mitandao yote. Kwa 10000 tu.


troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,010
Likes
4,579
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,010 4,579 280
Kwa mwenye uwezo wa kunisaidia kwa hili please na anisaidie tafadhali. Bajeti yangu ndo hiyo nipo Ukonga gongo la mboto Dar es salaam.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,104
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,104 280
Joseverest..
 
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
327
Likes
366
Points
80
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
327 366 80
Nenda pale Mabibo hostel's Ubungo kuna jamaa wana ziuza hizo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,946