Natafta Mnunuzi wa vitambaa vya kufuma kwa bei poa


Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,281
Likes
1,099
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,281 1,099 280
Nipo Dodoma ninauza vitambaa vya kufuma kwa bei poa jumla na rejareja..

N.B Natengeneza mwenyewe hivyo tukiongea unaweza kuletewa kwa bei poa kulingana na makubaliano pia unaweza kuweka order ya aina ya vitambaa unavyohitaji na tukakufikishia popote ulipo Tupo Dodoma Mijini.

Pamba nyumba yako sasa ionekane poa..! Kwa mwonekano unaovutia kwa vitambaa saafi vyenye mvuto vya kufumwa!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Hongera vya ukweli sana
 
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
855
Likes
1,296
Points
180
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
855 1,296 180
Weka picha kuvutia wateja! Hizi biashara za hisia nowdays hatufanyi!
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,110
Likes
9,597
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,110 9,597 280
Nipo Dodoma ninauza vitambaa vya kufuma kwa bei poa jumla na rejareja..

N.B Natengeneza mwenyewe hivyo tukiongea unaweza kuletewa kwa bei poa kulingana na makubaliano pia unaweza kuweka order ya aina ya vitambaa unavyohitaji na tukakufikishia popote ulipo Tupo Dodoma Mijini.

Pamba nyumba yako sasa ionekane poa..! Kwa mwonekano unaovutia kwa vitambaa saafi vyenye mvuto vya kufumwa!
Taratibu rangi yako halisi inaanza kuonekana.

Nimerudishiwa hela yangu na Dada Poa!
 
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,281
Likes
1,099
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,281 1,099 280
Weka picha kuvutia wateja! Hizi biashara za hisia nowdays hatufanyi!
Mkuu kwa anaehitaji atatumiwa sample maana vitambaa vinatoka kwa order kulingana na matakwa ya mteja
 
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,281
Likes
1,099
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,281 1,099 280
Imetokea kwa bahati mbaya mkuu
Hahaha kila jukwaa lina maada zake na si kila anaepost katika majukwaa ya udaku kuwa ndio tabia yake hapana hapa nilipo nina utimamu wangu na shughuli yangu maalumu inayoniingizia kipato kizuri tu na sjawahi kunywa pombe wala kushiriki katika dhambi za rejareja Mkuuu
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,110
Likes
9,597
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,110 9,597 280
Hahaha kila jukwaa lina maada zake na si kila anaepost katika majukwaa ya udaku kuwa ndio tabia yake hapana hapa nilipo nina utimamu wangu na shughuli yangu maalumu inayoniingizia kipato kizuri tu na sjawahi kunywa pombe wala kushiriki katika dhambi za rejareja Mkuuu
 
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,281
Likes
1,099
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,281 1,099 280
Ukihitaji lazima utatumia hata sample na syo picha tena mkuu kikubwa apatikane mnunuzi maana huwezi kuuziwa bidhaa bila kuion picha hata kama huitaji huitaji tu
 
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
855
Likes
1,296
Points
180
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
855 1,296 180
Mkuu kwa anaehitaji atatumiwa sample maana vitambaa vinatoka kwa order kulingana na matakwa ya mteja
Ungeshona hata kimoja kimoja kwa design tofauti watu tuone kazi yako! Sasa utatuma sample ngapi wakihitaji watu 10 kwa wakati mmoja!??
 
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,281
Likes
1,099
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,281 1,099 280
Ungeshona hata kimoja kimoja kwa design tofauti watu tuone kazi yako! Sasa utatuma sample ngapi wakihitaji watu 10 kwa wakati mmoja!??
Fact mkuu ila mnunuzi anafahamika tu na hakuna kinachoshindikana katika makubaliano na inategemea mda natoa tangazo nipo katik mazingira gani ila nitatuma tu
 

Forum statistics

Threads 1,236,601
Members 475,219
Posts 29,263,627