Natafakari tu huyu ndiyo angekuwa Godbless Lema pale Levolosi Health Centre

tatum

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
5,783
2,000
DcMp97LWkAA6yX0.jpg
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,920
2,000
Ona huyo mtoto anavyo skilizia maumivu ya sindano ...........yalaahhhhhhh

Ova
 

dansmith

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
2,309
2,000
huyu dogo laaana yake mpaka nchi ipate katiba Mpya mama yake alitudharau sana
 

Mwalimu kp

JF-Expert Member
Nov 14, 2011
540
500
Ha ha ha ha ha ha ha,dah.Ngoja niongezeke siku za kuishi.Dunia ina mengi tusiyoyajua!
 

mwambagubi

Senior Member
Feb 18, 2018
104
225
Awamu hii viongozi na wanachama wa CCM wanaweza kufanya lolote bila ya kusemeshwa.

Gambo aliingia darasani.. Huyu kaamua kuingia Hosp.

Hatujui mwingine ataingia wapi.

Yajayo yanahuzunisha.
Kwenye mikun.....ya wanaume wa dar kutafuta tezi dume
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom