Natabiri-Uchaguzi Igunga hautakuwepo Jumapili


Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
UCHAGUZI HAUTAKUWEPO j2.. natabiri tu....!!
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
hata wauweke mwakani magamba lazima wapotee tu.
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Another SHEKHE GIZA YAHYA..! KAZI KUIBUA VIROJA TU..
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,678
Likes
1,198
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,678 1,198 280
Sheikh Yahya ana wake wangapi?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kumbe shekhe Yahya aliacha warith wa mikoba yake?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Uchaguzi utakuwepo kwa maana hali ya serikali siyo nzuri kiasi cha kuruhusu kuchezea rsailimali kienyeji namna hiyo! Uchaguzi utafanyika ila utataliwa na vituko vingi sana ambavyo vitaandika historia mpya katika uchaguzi, uchaguzi huu ni zaidi ya simba na yanga.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Another SHEKHE GIZA YAHYA..! KAZI KUIBUA VIROJA TU..
Siwezi kuita viroja, kwa hali waliyo nayo CCM Igunga!!! CCM are capable of doing wonders!!! Ari muradi tu wa-retain jimbo...
 
F

flexyps

Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
40
Likes
1
Points
15
Age
32
F

flexyps

Member
Joined Jul 28, 2011
40 1 15
Uchaguzi utakuwepo kwa maana hali ya serikali siyo nzuri kiasi cha kuruhusu kuchezea rsailimali kienyeji namna hiyo! Uchaguzi utafanyika ila utataliwa na vituko vingi sana ambavyo vitaandika historia mpya katika uchaguzi, uchaguzi huu ni zaidi ya simba na yanga.
Mzee wa Rula usimpinge mtoa hoja kwa kuwa ametangulia kutoa angalizo ya kuwa anatabiri so huwezi kumlaumu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
si ndo hao hao walosema watabeba mabango kule kwa obama then wakala rushwa, uchaguzi upo, wewe ulie tu.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
ha ha haaaaa
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Uchaguzi utafanyika tu, Ila vituko vitakuwa vingi kabla ya matokeo kupatikana. Hawa jamaa wa kijani lazima watatafuta namna zote za kuchakachua matokeo. CDM inabidi wawe makini sana.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Igunga ina mambo!,,ugoni,,bastola viunoni,,hijabu,,risasi,,mihelkopta,,vijana kuota jua kama solar panel,,,na sasa UNAJIMU!
 
Mpui Lyazumbi

Mpui Lyazumbi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,852
Likes
146
Points
160
Mpui Lyazumbi

Mpui Lyazumbi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,852 146 160
Uliwahi/unaishi mwembechai?
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796