Natabiri Mzee Maalim Seif kurejea CCM na atastaafu siasa kabla ya Uchaguzi mkuu ujao 2020

Hata Sina kinyongo

Senior Member
May 16, 2020
118
500
Nikiangalia mchezo uliochezwa na unaoendelea kuchezwa na NCCR MAGEUZI ni wazi ni mpango uliopangika vyema mno.

Ikumbukwe pamoja na Mbatia pia ndg Maalim Seif alifika Ikulu ya Dar es salaam kwa kile kilichoitwa kuteta na mheshimiwa Rais mambo kadha wa kadha yahusuyo Nchi.

Lakini, naamini ilikuwepo agenda zaidi ya tulichoelezwa na hiyo agenda kueleweka ni suala la muda tu kuanzia sasa na itaeleweka.

Natabiri Mzee Maalim kurejea CCM na atastaafu siasa kabla ya Uchaguzi mkuu ujao 2020.
 

Bia yetu

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
4,991
2,000
Maalim lazima arudi CUF. Alijiunga na chama kingine kwa hasira wameshaanza kupatana na Lipumba.
 

TumainiEl

JF-Expert Member
Jan 13, 2010
4,158
2,000
Nikiangalia mchezo uliochezwa na unaoendelea kuchezwa na NCCR MAGEUZI ni wazi ni mpango uliopangika vyema mno.

Ikumbukwe pamoja na Mbatia pia ndg Maalim Seif alifika Ikulu ya Dar es salaam kwa kile kilichoitwa kuteta na mheshimiwa Rais mambo kadha wa kadha yahusuyo Nchi.

Lakini, naamini ilikuwepo agenda zaidi ya tulichoelezwa na hiyo agenda kueleweka ni suala la muda tu kuanzia sasa na itaeleweka.

Natabiri Mzee Maalim kurejea CCM na atastaafu siasa kabla ya Uchaguzi mkuu ujao 2020.
Haitotokea pole sana hujuwi mfumo... Ungeujuwa ungetabiri kitu kingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom