Natabiri kuondokewa na mtu mzito sana serikalini ndani ya miezi mitatu ijayo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiri kuondokewa na mtu mzito sana serikalini ndani ya miezi mitatu ijayo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Aug 14, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika kipindi cha miezi mitatu ijayo, serikali yetu itapata janga kubwa la kundokewa na kiongozi mmoja mzito sana. Wale wenye kufanya dua na maombi naomba mshiriki pamoja kumuomba Mwenyezi Mungu awalinde viongozi wetu, wasipatwe na mabaya yoyote kama vile ajali, magonjwa,
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,034
    Trophy Points: 280
    vyovyote bana......aaah....tushachoka sisi.....
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 5,200
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    afadhali umesema NATABIRI, maana hii ni probability kuliko ungesema NABASHIRI. Kwa habari ya kutabiri ni sawa tu, kwani nikuulize wewe mwenyewe una uhakika wa kuamka kesho?
    .
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ah akifa watu watazika...
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ulisomea wapi principles za kutabiri?
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    huenda hata sheikh yahya alianyma kama hivi
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    huenda hata sheikh yahya alianza kama hivi
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,058
    Likes Received: 6,505
    Trophy Points: 280

    Mwombe akuchukue ubadili wewe.

     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,208
    Likes Received: 3,773
    Trophy Points: 280
    Nitafurahi sana ikitoke kweli! Na ningeshauri asife mmoja wafe kama kumi hivi kwa mpigo!!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Unatoa UTABIRI kwa kutumia MASABURI au?
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    unajua gharama ya mazishi ya wakubwa? bora tuombe asife tuongezee hiyo hela kwenye megawati banaa!
    <br />
    <br />
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,269
    Likes Received: 22,029
    Trophy Points: 280
    hivi baada ya kifo cha shehe magilini wa mwembe chai ni nani sasa anayetoa ulinzi usioonekana kwa yule jamaa anayeanguka hovyo majukwaani?
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbe sheikh Yahya aliacha warithi?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    nilijua sheik yahya kafa
     
  15. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ndugu una pepo njoo ufanyiwe maombi utapona
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Nani huyo, Jei kei? Mbona watu watakunywa mpaka asubuhi!
     
  17. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 704
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
    <br />
    <br />
    Umenikumbusha tamthliya ya second chance.nahisi roho ya shehe yahya imekuvaa.
    Kaziii kweli kweli.
     
  18. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natabiri aliyetoa hii thread ataanza yeye kabla ya kiongozi ili aende akahamasishe mapokez huko pagak
     
  19. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,851
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona kila jambo mnachukulia mzaha jamani! Hivi mnadhani watabiri hawapo jamani msiwe mna roho za kudhihaki.yangu macho ngoja nione huyo kiongozi atakae kufa.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,010
    Likes Received: 3,194
    Trophy Points: 280
    Natabiri wafanyakazi wengi watapata mishahara yao mwishoni mwa mwezi huu.
     
Loading...