Nasubiri ukusanyaji wa shilingi trilioni 29.5 za Bajeti


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,874
Likes
65,377
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,874 65,377 280
Bunge limeisha sasa tusubiri utekelezaji wa Bajeti ya serikali hii ambayo imelenga kukusanya jumla ya shilingi trilioni 29.5 kutoka vyanzo mbalimbali.

Tunasubiri utekelezaji hatusubiri visingizio.
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,844
Likes
1,298
Points
280
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,844 1,298 280
Hoja yako ni nini hasa?
 
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,724
Likes
1,090
Points
280
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,724 1,090 280
Unasubiri wapi sasa, airport au stendi ya basi? Bongo bana, kila mtu ni kambale na sharubu zake.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Haitekelezeki......mpaka mkulu apande ndege na bakuli,nusu ya bajeti ni kwa ajili ya kuombaomba,beggars diplomacy
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,218
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,218 280
mkuu mbona kama unajiondoa na kusikilizia wateleza ilihali na wewe ni mtz?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,305
Likes
11,608
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,305 11,608 280
Bunge limeisha sasa tusubiri utekelezaji wa Bajeti ya serikali hii ambayo imelenga kukusanya jumla ya shilingi trilioni 29.5 kutoka vyanzo mbalimbali.

Tunasubiri utekelezaji hatusubiri visingizio.
Ingekuwa vizuti mkaacha maandamano mkafanya kazi huku mkisubiri hayo mafanikio
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Bunge limeisha sasa tusubiri utekelezaji wa Bajeti ya serikali hii ambayo imelenga kukusanya jumla ya shilingi trilioni 29.5 kutoka vyanzo mbalimbali.

Tunasubiri utekelezaji hatusubiri visingizio.
Ulivyo mchuro unaombea zisipatikane, kalaga baho!
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Tayari malumbano ya tra ,benki kuu,mabenki,kampuni za simu yameanza
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701