Nasubiri kuwajua waliochota mabilioni ya Escrow kupitia bank ya Stanbic

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,769
2,000
Kubenea aliahidi kuwataja waliokwapua mabilioni ya Escrow kupitia bank ya Stanbic iwapo atachaguliwa kuwa mbunge kwani akiongea ndani ya bunge atakuwa na kinga ya kutoshitakiwa.

Kwa bahati nzuri huyu mh.amechaguliwa kuwa mbunge wa Ubungo na ninavyomjua atatimiza ahadi yake hii.

Kubenea, tunakusubiri utegue kitendawili kilichowashinda wenye mamlaka.
 

Freedom tommorrow

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
1,790
2,000
kweli mkuu una mawazo kama yangu. kubenea ameahidi kuwataja waliobeba Escrow kupitia stanbic ndani ya BUNGE.
 

Wenger

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
473
500
Nilikuwepo kwenye mkutano wake wa ufunguzi wa kampeni pale Mabibo nilisikia kwa masikio yote mwili nategemea atatekeleza ni kamanda ambaye si mwoga
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,769
2,000
Nilikuwepo kwenye mkutano wake wa ufunguzi wa kampeni pale Mabibo nilisikia kwa masikio yote mwili nategemea atatekeleza ni kamanda ambaye si mwoga
Na kwa jinsi serikali ya JK ilivyomtenda,bila shaka hii itakuwa ni nafasi yake ya kulipiza
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,566
2,000
Atawataja kwa number zao za magari wanayotembelea mkawatafute wenyewe huko mitaani! Wote walio lifumbua ishu ya escro wote isipokuwa Zitto hawatakuwepo bungeni walishatemwa! RIP Deo
 

Ksuley1411

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
356
0
Magufuli Amesema ATAANZIA Hapo, Kuwakamata, Kuwashitaki, Kuwafunga Na Kuwafilisi WOOTE Waliogawana Mabilioni Ya Pesa ZETU!!! Naomba Aapishwe HARAKA,
 

Konaball

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
2,945
2,000
Mie naomba Mh. Magufuli aiombe Ile orodha ya wauza Unga kwa Mh. JK ili atutangazie Watanzania tuwajue....maana alisema kuna vigogo na viongozi wa dini
 

Baba Kiki

JF-Expert Member
May 31, 2012
1,542
2,000
Awataje haraka kabisa ili kumrahisishia kazi Rais Mteule John Pombe Magufuli ktk mahakama yake atakayoanzisha ili kupambana na majizi ili aanze nao
 

muxar

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
1,500
2,000
Mama wa hela za mboga mboga ESCROW (Kimenyanyuka)wamemrudisha bungeni na mshirika wake(chege) wakawe mawaziri wakaibe pesa wajiuzuru.
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,390
2,000
Sahau kuwajua.
Waliomuweka Magufuli madarakani ndio waliochota hizo fedha.
Hawezi kuwageuka hata siku moja.
 

Mentor

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
20,351
2,000
Kubenea aliahidi kuwataja waliokwapua mabilioni ya Escrow kupitia bank ya Stanbic iwapo atachaguliwa kuwa mbunge kwani akiongea ndani ya bunge atakuwa na kinga ya kutoshitakiwa.

Kwa bahati nzuri huyu mh.amechaguliwa kuwa mbunge wa Ubungo na ninavyomjua atatimiza ahadi yake hii.

Kubenea, tunakusubiri utegue kitendawili kilichowashinda wenye mamlaka.

Halafu mheshimiwa raisi mteule awapeleke mahakama ya mafisadi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom