Nasubiri kuona rais ajaye kufanya alichofanya j.k


Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
Ulilazimishwa kuingia kwenye siasa
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,372
Likes
14,843
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,372 14,843 280
Watu wengine nao ni Jf member
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,678
Likes
1,473
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,678 1,473 280
Ni ukweli usiopingika,Kikwete,kwa mamlaka aliyonayo,amevipa vyama vya upinzani sauti,mitu kilichofanya wananchi kuchagua njia iliyo sahihi kati ya chama tawala na upinzani

Matunda ya uhuru huo wameyapata sana CDM,maana alipoingia 2005 idadi ya wawakilishi wa CDM ilikuwa ndogo sana ukilinganisha na hii ya baada ya uchaguzi mkuu wa 2010

"Mwanadamu ana asili ya kusahau mema 99,na kukumbuka baya 1"

CHANGE"
hata kama atakuja baba yako kimbunga hiki huwezi kuzuia then kachukue buku 8 Lumumba.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,377
Likes
1,585
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,377 1,585 280
hata kama atakuja baba yako kimbunga hiki huwezi kuzuia then kachukue buku 8 Lumumba.
Dah hili ni tusi, nae akiamua kukujibu kwa tusi patakalika hapa yaani nyie, hizi siasa CCM na CDM zinawapandisha munkali hivi.
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,837
Likes
2,464
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,837 2,464 280
Ni ukweli usiopingika,Kikwete,kwa mamlaka aliyonayo,amevipa vyama vya upinzani sauti,mitu kilichofanya wananchi kuchagua njia iliyo sahihi kati ya chama tawala na upinzani

Matunda ya uhuru huo wameyapata sana CDM,maana alipoingia 2005 idadi ya wawakilishi wa CDM ilikuwa ndogo sana ukilinganisha na hii ya baada ya uchaguzi mkuu wa 2010

"Mwanadamu ana asili ya kusahau mema 99,na kukumbuka baya 1"

CHANGE"
Mabadiliko yanapo chukua nafasi,hakuna wa kuyazuia,ndiyo awe kikwete. Wewe probably una matatzo ya akili maana ulichoandika hujashirikisha akili.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Kumbe siku hizi kuna watu bado wanataka kutumia type-writter badala ya computer!?!!!!,

pia kama una mawazo hata ya kutotaka kubadilisha mwonekano wa sebure yako, ujue una mawazo mfu kama ya,huyu mleta uzi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,214
Members 482,048
Posts 29,800,701