Nassoro MWANAMBOKA Huyu Jamaa Nai Nani Hasa??


Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
383
Likes
23
Points
35
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
383 23 35
nilipata kusikia kati ya wa2 masharo baro wa magomeni na kinondoni huyu jamaa alikuwapo miaka hiyo ya 90's ila kwa kweli mi sijui huyu jamaa sifa yake ilikuwa ni nini hasa,kwa wanaomjua tunaomba mtujulishe mambo ya miaka hiyo na
sifa zake zilizomfanya asifike.Halafu swali jingine hivi huyu na khadija mwanamboka ni baba moja mama moja?? mana majina yana fanana.
Halafu tuamieni jamani vitu vilivyoifanya kinondoni iitwe college enzi hizo ni zipi??
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,518
Likes
4,820
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,518 4,820 280
best hawa watu wa enzi hizo unaandika kitabu kuwahusu?yani thread zako zzzoozte we ni nani huyu flani,nani sijui huyu!lol!mi najaribu kukusoma kama sikuelewi vile!no offence lakini!
 
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
383
Likes
23
Points
35
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
383 23 35
best hawa watu wa enzi hizo unaandika kitabu kuwahusu?yani thread zako zzzoozte we ni nani huyu flani,nani sijui huyu!lol!mi najaribu kukusoma kama sikuelewi vile!no offence lakini!
hamna snowhite mi nataka tushee tu baadhi ya vitu tulivyokuwa tunavimiss zamani wasiojua wajue na kujifunza ya kujifunza.
 
B

Bepali

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
180
Likes
9
Points
0
B

Bepali

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
180 9 0
anakaa kinndoni,alikuwa ni mteja sana tu.
 
kandukamo1

kandukamo1

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
986
Likes
267
Points
80
kandukamo1

kandukamo1

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
986 267 80
Alikua mchunga mbuzi maarufu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022