Nassari (MB) aipongeza serikali kwa kusambaza umeme vijijini


U

USILALE

Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
U

USILALE

Member
Joined Dec 17, 2013
19 0 3
Mbunge wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari ameishukru serikali ya Tanzania kwa kuanza kupeleka umeme vijijini hasa Jimboni mwake. Ametoa shukurani hizo bungeni kwenye kipindi cha maswali na majibu.
 
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
425
Likes
3
Points
35
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
425 3 35
Na wafuasi wenu waache kutukana watambuwe kila MTU na kila chama jukumu ni moja tu. Kujenga Taifa la Jamhuri ya MUUNGANO WA TANZANIA
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,607
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,607 280
Sasa kama kauli ya kila mbunge inaanzishiwa thread, nadhani tutalazimika kuformat server siku chachei tu zijazo
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,895
Likes
346
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,895 346 180
Hivi hii nayo habari? acheni uzezeta basi wajameni!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,845
Likes
10,016
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,845 10,016 280
kwani si alitaka taifa la kaskazini?serikali gani ya tanzania ambayo anaishukuru?(limtokalo mtu ni lile lilomjaa rohoni kwake)
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
196
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 196 160
mbona dr silaa anapinga umeme vijijin ati bado nyumba ni za nyasi vijijini(aliyasema hayo wakati akihutubia wananch tabora) kwa hiyo kodi ya watanzania inapotea. huyu mzee naona anaelekea pabaya sasa, ana tena dira
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
68
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 68 145
Na wafuasi wenu waache kutukana watambuwe kila MTU na kila chama jukumu ni moja tu. Kujenga Taifa la Jamhuri ya MUUNGANO WA TANZANIA
na wakwenu je wanao tetea hata ubakaji mbona hujawaongelea?? Au hii ndio umeona point?? Chadema hatuna chuki kama ccm wanao panga mikakati inayo shindwa kila siku ya kukiua chadema ,anzeni ninyi kwanza kuwa waungwa na mkubaliane na mabadiliko hamtaona mwanachadema yeyote akilalamika kuhusu chama cha kijani,, ila mkiendelea na hiyo mikakati yenu ya kukiua hadema msitegemee kuungwa mkono hata siku moja,
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,484
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,484 280
Mgamba hupenda kauli moja tuu kwa Mbunge wa CDM ili roho yao ipone..Na ikitoka kwa Mbowe au Dr.Slaa, au Lema itakuwa balaa kabisa ktk nyumba ya CCM.watasuuszika roho sana.watarudiadia rudia mwaka mzima.Watawasifu sana.

Hao ndio CCM Bila CDM hawana direction, na dira yao ni CDM.
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
sipati picha kama pongezi hizo angezitoa zito..............
 

Forum statistics

Threads 1,236,647
Members 475,218
Posts 29,265,416