Nassari aweka hadharani kimemo cha siri alichoandikiwa na Mwigulu Bungeni

msani

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
1,739
2,000
Kwanini ameweka hadharani,kwani kila kitu lazima awake hadharani kwa sababu kimetoka kwa mpinzani?
Sijamuelewa kabisa km ni yeye kafanya hivyo ni utoto na hatoaminika pumbavu
 

Ozzie

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
3,222
1,225
Upuuzi tu. Nilikuwa simkubali Mwigulu, lakini kwa sasa anafanya watanzania watakacho. Sasa Nassari kama kweli alipewa memo hiyo, kuna umuhimu wowote wa kuitoa public. Labda awe mjinga tu.
 

Gamaha

JF-Expert Member
Jul 17, 2008
2,971
2,000
Kuna mtu anajua mwandiko wa Mwigulu , hicho kimemo Nassari kakiweka wapi tunaomba link tukajionee wenyewe. na kama ni kweli basi hakupaswa kufanya hii makitu ni utoto
 

chongchung

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
3,761
2,000
Hatutaki kuchukua kodi kwenye pesa haramu kama mnamuunga mkono Mwigulu kwanini Bunge limeazimia kuitanga bank

zilizojihusisha na mimala ya escrow kama watakatishaji wa fedha huko ni kuamisha na kuliua hili zali kwamba tatizo ni

kodi tu haijakatwa bali mengineyo yote yaliyotokea ni sawa na ni halali. Pathetic
 

mkafrend

JF-Expert Member
May 12, 2014
3,053
2,000
Nassari si kitu huyu, alibahatika tu na kubebwa na US name. Vinginevyo ni ndina fulani hajui degree of privacy kila kitu JF mwisho atatangaza nguo zake za ndani. Nassar kama Mick Jackson vile
 

ferre.g

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
2,217
1,195
Nassari si kitu huyu, alibahatika tu na kubebwa na US name. Vinginevyo ni ndina fulani hajui degree of privacy kila kitu JF mwisho atatangaza nguo zake za ndani. Nassar kama Mick Jackson vile
----- wewe.... Hujui hata siri mana yake nn
 

Uliza_Bei

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
3,181
2,000
Siyo lazima awe Nassari aliyeweka lakini pia Mwigulu mbona kama alikuwa anamwamrisha? Acha aiweke tuone, kwani Mwigulu alishindwa kuwatumia TRA kubaini mlipa kodi na alipe hiyo kodi hadi waanze kumuuliza Nassari?
 

Pukudu

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
3,114
2,000
Bora ameweka tumejua Mwigulu amezaliwa upya! Anastahili uwaziri wa fedha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom