Nassari akata rufaa kupinga kuenguliwa kwa wagombea udiwani


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,110
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,110 280
Mbunge wa Jimbo la Arumeru Mashariki Joshua Nassari, amekata rufaa kupinga hatua ya kuenguliwa na wasimamizi wa uchaguzi wagombea wake wawili waliopitishwa kugombea udiwani kwenye uchaguzi mdogo wa marudio unaofanyika katika kata tano katika Jimbo la Arumeru Mashariki.

Amesema wagombea hao awali walihongwa fedha, wakapelekwa kwa wazee wa kimila na wachungaji washawishiwe wasigombee na baadae kutishiwa maisha hadi kuhama nyumbani kwao, na iliposhindikana kuwazuia kugombea wakawaondoa bila sababu zenye mashiko

 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,302
Likes
9,236
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,302 9,236 280
Chadema sometimes ni wa ajabu. Mnajua muda wote adui anawawinda kwa mbinu zote lakini utakuta sababu za kuenguliea ni makosa ya kipumbavu kabisa kama submission after deadline; kukosekana mihuri inayokubalika; makosa ya kiuandishi; n.k ambayo kimsingi ni valid. Sijui lina mtabadilika na kuacha kulialia. Hadi mnaboa.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,017
Likes
1,457
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,017 1,457 280
Unahonga wagombea kisha unawachukua wawe wagombea wako... bado unazuia watu wasigombee kushindana na wapendwa hao. Daaaah kweli CCM imechokwa na hawajiamini tena.
Refa wenu mnachoogopa ni nini? wekeni mpira chini watu waucheze.
Naona kura za maruhani zinanukia
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
15,214
Likes
17,031
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
15,214 17,031 280
Chadema sometimes ni wa ajabu. Mnajua muda wote adui anawawinda kwa mbinu zote lakini utakuta sababu za kuenguliea ni makosa ya kipumbavu kabisa kama submission after deadline; kukosekana mihuri inayokubalika; makosa ya kiuandishi; n.k ambayo kimsingi ni valid. Sijui lina mtabadilika na kuacha kulialia. Hadi mnaboa.
umeshajua kosa ni nini?
 
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
2,978
Likes
1,021
Points
280
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
2,978 1,021 280
Anakata rufaa Nassari badala ya Mgombea mwenyewe? Hiyo itakuwa rufaa feki.
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
2,776
Likes
706
Points
280
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
2,776 706 280
Je ushahidi anao au anasema tu
 
L

Liky

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
331
Likes
120
Points
60
L

Liky

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
331 120 60
Chadema sometimes ni wa ajabu. Mnajua muda wote adui anawawinda kwa mbinu zote lakini utakuta sababu za kuenguliea ni makosa ya kipumbavu kabisa kama submission after deadline; kukosekana mihuri inayokubalika; makosa ya kiuandishi; n.k ambayo kimsingi ni valid. Sijui lina mtabadilika na kuacha kulialia. Hadi mnaboa.
Usiongee kitu usichokijua...chunguza kwanza ndo utoe tuhuma
 
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
2,978
Likes
1,021
Points
280
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
2,978 1,021 280
Kwani ya Wasira alifungua mashtaka na aliyekata rufaa ni nani vile?
Ndio maana walishidwa, sababu hawakua wagombea hivyo "hawakudhurika' na lolote. Pia kumbuka ile ni Mhakama kuu, hii ya nasdari ni " Tume ya Uchaguzi"
 
HELA

HELA

Senior Member
Joined
May 10, 2015
Messages
174
Likes
129
Points
60
HELA

HELA

Senior Member
Joined May 10, 2015
174 129 60
Chadema sometimes ni wa ajabu. Mnajua muda wote adui anawawinda kwa mbinu zote lakini utakuta sababu za kuenguliea ni makosa ya kipumbavu kabisa kama submission after deadline; kukosekana mihuri inayokubalika; makosa ya kiuandishi; n.k ambayo kimsingi ni valid. Sijui lina mtabadilika na kuacha kulialia. Hadi mnaboa.
Mimi huwa nachoka sana.kama itakuwa ndiyo habari hizo.bora wakae pembeni tu
 

Forum statistics

Threads 1,251,854
Members 481,915
Posts 29,787,816