Nasikitika kutoka jimbo linaloongozwa na CCM. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikitika kutoka jimbo linaloongozwa na CCM.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sikonge, Apr 6, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Baada ya kusoma jamaa anajivunia jimbo linaloongozwa na Upinzani, nimeona nije na watu wanaotoka majibu yanayotia aibu na karaha. Kama na wewe ni kama mie, hebu tujiorodhehe hapa Majimbo ya kutia aibu.

    Yes, natoka Sikonge, jimbo lilaloongozwa na CCM kwa miaka 50. Mbunge wetu ni Said Nkumba aka Hitler.

    [​IMG]
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Halafu anaonekana anaroho mbaya sana ,POLENI TABORA KUNA UHUSIANO WA UJANJA WA WAKAZI NA MTU ANAYEWAONGOZA
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tobaaaa!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaahhaaaaaaa

    samahani nimeishia kucheka, ila kilichonichekesha nadhani ushakijua, nitarudi........
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Chukua hatua!
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nimesha print picha hii nitaitumia kumtishia mtoto wangu....
    jipangeni mwaka 2014-2015 muingoe CCM....
     
  7. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saidi mkumba AKA mwananchi wa kawaida hana makuu kabisa si fisadi na hana majigambo ni mpenda watu anayejali maslahi ya umma kuliko ya binafsi safi sana
     
  8. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,232
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Khaaaaaaaaaaaaaaa!
    Hili DUDU gani jamani???????????
    Mi leo naota!
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwani mlilazimishwa kumchagua?
     
Loading...