nasikia sikia siri ya tungi ndo nini jamani??

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,695
2,000
sasa hivi habari ya mjini ni "siri ya tungi". kila mtu mwenye stori lazima adokeze siri ya tungi. hiyo siri ya tungi iloingia mjini ndo nini? au ndo hayo mambo ya digitali?. naombeni ufafanuzi.
ni hayo tu. mia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom