Nasikia na hiki kiwanda kipo kwenye vile 4000

Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
76,283
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
76,283 2,000
Tunaambiwa kuwa wabongo kwa sasa tumeshafungua viwanda zaidi ya 4000.

Hii ni hatua kubwa sana kimaendeleo pia nasikia na hiki kiwanda nacho kipo kwenye hiyo idadi.
20190813_214019-jpeg.1180742
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,234
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,234 2,000
Ni moja ya 4000 alivyovisema JIWE.
 

Forum statistics

Threads 1,325,458
Members 509,127
Posts 32,193,069
Top