Nashida na notes za environmental health naombeni msaada kwa alizo nazo

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
2,699
2,000
Hivi unaelewa maana ya Chuo ? Kila chuo kina mtaala wake na kila mwalimu ana uchanganuzi wake wa maada husika katika huo mtaala, utakunywa matango pori halafu uje hapa uombe msaada baada ya mambo kuwa magumu
 

Juma sele

Member
Nov 12, 2020
54
95
Hivi unaelewa maana ya Chuo ? Kila chuo kina mtaala wake na kila mwalimu ana uchanganuzi wake wa maada husika katika huo mtaala, utakunywa matango pori halafu uje hapa uombe msaada baada ya mambo kuwa magumu

Kiaje ani sjakuelw bado kaka
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
2,699
2,000
Kiaje ani sjakuelw bado kaka
Kiufupi ukiwa chuo soma kile anachokufundisha mwalimu, soma vitabu atakavyokuambia usome, hizo notes Environmental Health za Mzumbe, UDSM, SUA etc hazifanani kwa sababu kila chuo kina mtaala wake, na mwenye maamuzi ya mwisho ni mwalimu wa somo husika. Hakuna mtihani wa taifa, mitihani yote inasahihishwa na huyo huyo mwalimu kwa hiyo neo lake ndio sheria. Ndio mfumo wa bongo ulivyo !
 

Juma sele

Member
Nov 12, 2020
54
95
Kiufupi ukiwa chuo soma kile anachokufundisha mwalimu, soma vitabu atakavyokuambia usome, hizo notes Environmental Health za Mzumbe, UDSM, SUA etc hazifanani kwa sababu kila chuo kina mtaala wake, na mwenye maamuzi ya mwisho ni mwalimu wa somo husika. Hakuna mtihani wa taifa, mitihani yote inasahihishwa na huyo huyo mwalimu kwa hiyo neo lake ndio sheria. Ndio mfumo wa bongo ulivyo !

Asante kaka nmekuelewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Sky Eclat Depression is not always suicide notes and pull bottles. It’s also... JF Doctor 0

Similar Discussions

Top Bottom