Nashauri Ukomo wa Maombolezo kwa Kiongozi wa Kitaifa uwe pale tu anapozikwa rasmi ili mambo mengi ya Muhimu yaendelee

pwilo

JF-Expert Member
May 27, 2015
3,805
2,000
Halafu mlikuwa mnataka magufuli atangaze lockdown nchi nzima siku 21 tu unaona nyingi
Watanzania wanafiki sana.
 

mwekwa ntandu

JF-Expert Member
Aug 24, 2019
652
1,000
Naunga mkono hoja,kipindi hiki cha maombolezo walevi ambao kinywaji hakipandi bila muziki mnene tumeathirika sana yaani tunakunywa kama tupo ukweni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom