Nashauri ruzuku kwa vyama vya siasa iongezwe (atleast doubled) (especially during election years) na auditing practices ziwe improved

Prem 96

JF-Expert Member
Jul 19, 2019
517
1,000
Hicho kitu kitasababisha bad manner and out point decimation ambayo italeta mis sold out of the game that why unaona tupo so cool and muted sawa
 

Karne

JF-Expert Member
Jun 13, 2016
4,099
2,000
Hiyo ruzuku yenyewe bora ingefutwa tu,pesa ikaelekezwa kwenye mambo ya msingi zaidi.

Imegeuka chanzo cha migogoro tu na kuzalisha akina Nkurunzinza kwenye vyama.
 

z12f

JF-Expert Member
Dec 4, 2017
546
500
Kuongeza ruzuku itapunguza the need for EPAs, IPTLs, Tegeta Escrows etc.
 

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Apr 10, 2019
1,568
2,000
vi- SACCOS vinapata tabu sana kufanya zoezi la kidemokrasia la kuchaguana kutoka na ukata wa fedha. Mkiambiwa CCM hamuiwezi mnasema tunalengo la kuua upinzani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom