Nashauri mtoto huyu wampeleke kwa watumishi wa Mungu akaombewe anaweza kupona!

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
5,261
2,000
Source:Mtoto wa miaka sita awa polisi Marekani

Mtoto wa miaka sita awa polisi Marekani

Mtoto huyu anaumwa kansa na anatarajiwa kufariki siku si nyingi kuanzia sasa

Huyu mtoto nashauri wampeleke kwa watumishi wa Mungu akaombewe, anaweza kupona. Natamani watumishi wa Mungu wanaoefanana na Mwalimu Mwakasege walioko huko akutane na mtoto huyu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom