Nashaka sana na usalama wa maisha ya samwel sitta


Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wana JF,

Nakumbuka miaka ya nyuma i mean mwaka jana kipindi fulani huko bungeni Spika S.SITTA aliomba aongezewe ulizi kwa ajili ya usalama wake sasa kwa kamati ta CC kutompitisha kuwa spika na hii yote inamwondolea ule Ulinzi wake alio uomba na hali ile ya kutilia shaka maisha yake na mpaka kuomba ulizi uongezwe ndio sasa inakuwa njia nyepesi ya kumpoteza Sitta any time kwani walisha mtoa madaraka yake makubwa nae ni mbunge wa kawaida sasa. Wale maadui alio wahisi sasa ndio wananafasi hiyo.

Na la pili natilia shaka ni pale Sitta atakapo pewa cheo na kukikataa ndipo hapo itakuwa mbaya zaidi kwani kipindi cha Uspika wake aliyajua mambo mengi sana ya serikali ambayo ni mazito sana, na CCM ilivyo na viongozi wa ajabu yana weza tokea mengi ya ajabu sana sana sana usalama wa maisha ya Samweli Sitta.

 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,030
Likes
1,233
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,030 1,233 280
He has been in the system long enough to know how to play the game! He will have to take care of himself.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
He has been in the system long enough to know how to play the game! He will have to take care of himself.
Do you remember Rate Mr.Kombe he was killed by police in Moshi na yeye alikuwa afisa usalama mkuu mstaafu wa Tanzania iweje yeye Sitta????

 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
ndugu hayo ni madhara ya shule za kata, hahahahahaaaaaaaa
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,933
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,933 303 180
Wana JF,

Nakumbuka miaka ya nyuma i mean mwaka jana kipindi fulani huko bungeni Spika S.SITTA aliomba aongezewe ulizi kwa ajili ya usalama wake sasa kwa kamati ta CC kutompitisha kuwa spika na hii yote inamwondolea ule Ulinzi wake alio uomba na hali ile ya kutilia shaka maisha yake na mpaka kuomba ulizi uongezwe ndio sasa inakuwa njia nyepesi ya kumpoteza Sitta any time kwani walisha mtoa madaraka yake makubwa nae ni mbunge wa kawaida sasa. Wale maadui alio wahisi sasa ndio wananafasi hiyo.

Na la pili natilia shaka ni pale Sitta atakapo pewa cheo na kukikataa ndipo hapo itakuwa mbaya zaidi kwani kipindi cha Uspika wake aliyajua mambo mengi sana ya serikali ambayo ni mazito sana, na CCM ilivyo na viongozi wa ajabu yana weza tokea mengi ya ajabu sana sana sana usalama wa maisha ya Samweli Sitta.

Hamna chochote!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Nani anasema kwamba hakuna namna ya kuzuia KIFO kisimkodolee macho mpendwa wa pili wa raia, Ndg Samuel Sitta. Katika kila jambo hua kuna mlango wa pili wa kutokea.

Ni kweli kuna uwezekano mkubwa kabisa kwamba mpaka sasa listi ya CCM kuhusu watu gani wauawe ikawa ni ndefu ajabu zaidi hata hilo jina la Mh Sitta. Kwani hivi ndivyo Serikali zote zinazoongoza bila ridhaa ya watu wake hufanya hivyo kote duniani.

Lakini taarifa tu, ingawaje huenda hata serikali yenyewe isiweze kutambua kiurahisi, idadi ya vyombo vya dola za Jumuia ya kimataifa wamezagaa kila kona ya Tanzania mpaka dakika hii. Haya yote yanayosemekana kuhusu Sitta na nyingine nyingi zinaendelea kukusanywa.

Kwa lugha nyingine, Sitta huenda akawa salama zaidi kuliko hata wale walioko ikulu kwa dakika hii. Watu wamekasirishwa na hisia za ajabu kutokana na uchaguzi huu hakuna mfano wake. Hadi sasa watu wanatafuta tu wapi pa kukatishia kamba. Watch this space ...!!!
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Wana JF,

Nakumbuka miaka ya nyuma i mean mwaka jana kipindi fulani huko bungeni Spika S.SITTA aliomba aongezewe ulizi kwa ajili ya usalama wake sasa kwa kamati ta CC kutompitisha kuwa spika na hii yote inamwondolea ule Ulinzi wake alio uomba na hali ile ya kutilia shaka maisha yake na mpaka kuomba ulizi uongezwe ndio sasa inakuwa njia nyepesi ya kumpoteza Sitta any time kwani walisha mtoa madaraka yake makubwa nae ni mbunge wa kawaida sasa. Wale maadui alio wahisi sasa ndio wananafasi hiyo.

Na la pili natilia shaka ni pale Sitta atakapo pewa cheo na kukikataa ndipo hapo itakuwa mbaya zaidi kwani kipindi cha Uspika wake aliyajua mambo mengi sana ya serikali ambayo ni mazito sana, na CCM ilivyo na viongozi wa ajabu yana weza tokea mengi ya ajabu sana sana sana usalama wa maisha ya Samweli Sitta.


Sitta akatae cheo? Si rahisi - he belongs to the system.
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Do you remember Rate Mr.Kombe he was killed by police in Moshi na yeye alikuwa afisa usalama mkuu mstaafu wa Tanzania iweje yeye Sitta????
Haroo mura amang'ana. Kweri rimajaa waririmariza kama masihara vire.

Mkuu sina hakika kama hapo uliamua kuchapia makusudi au keyboard iliteleza kwenye vidole...sijui vidole viliteleza kwenye keyboard......just saying.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,608
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,608 280
Nani anasema kwamba hakuna namna ya kuzuia KIFO kisimkodolee macho mpendwa wa pili wa raia, Ndg Samuel Sitta. Katika kila jambo hua kuna mlango wa pili wa kutokea.

Ni kweli kuna uwezekano mkubwa kabisa kwamba mpaka sasa listi ya CCM kuhusu watu gani wauawe ikawa ni ndefu ajabu zaidi hata hilo jina la Mh Sitta. Kwani hivi ndivyo Serikali zote zinazoongoza bila ridhaa ya watu wake hufanya hivyo kote duniani.

Lakini taarifa tu, ingawaje huenda hata serikali yenyewe isiweze kutambua kiurahisi, idadi ya vyombo vya dola za Jumuia ya kimataifa wamezagaa kila kona ya Tanzania mpaka dakika hii. Haya yote yanayosemekana kuhusu Sitta na nyingine nyingi zinaendelea kukusanywa.

Kwa lugha nyingine, Sitta huenda akawa salama zaidi kuliko hata wale walioko ikulu kwa dakika hii. Watu wamekasirishwa na hisia za ajabu kutokana na uchaguzi huu hakuna mfano wake. Hadi sasa watu wanatafuta tu wapi pa kukatishia kamba. Watch this space ...!!!
hao
jumuia yaa kimataifa na kina nani? Hivi ni kweli uliyoongea hapo kaka? Mmm JF raha
 

Forum statistics

Threads 1,236,187
Members 475,029
Posts 29,249,172