narusha ndoana kwa aminata


Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,813
Likes
161
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,813 161 160
mwanauume huwa hanaga wasiwasi wa kutongoza ukiona unaaza kujiuliza maswali kama hayo ivuga jua wewe domo zege lol
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,037
Likes
33,001
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,037 33,001 280
mwanauume huwa hanaga wasiwasi wa kutongoza ukiona unaaza kujiuliza maswali kama hayo ivuga jua wewe domo zege lol
hha
haha dada yangu umeamua kuniumbua wazi wazi ki hivi ..heee
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,037
Likes
33,001
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,037 33,001 280
mapenzi ya watoto hayo......
kama wewe sio mchoyo niambie basi kuwa mapenzi ya wakubwa yapoje? kwenda kwenye bar na kutongoza ma bamedi? au kuzaa mitoto mingi kama hiyoyako hapo.
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
always read ma signature boy
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,887
Likes
86
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,887 86 145
Mtakatifu, Vp inamaana unabadilisha tena, kulikoni na yule aliyeanza kuugulia maumivu!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,710
Likes
1,254
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,710 1,254 280
yani sangara uko na akili nyingi mnooooooooooooooooo
Mtakatifu analeta za kanisani hapa...rules of the game zipo quite different here...mwambie basi..
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,037
Likes
33,001
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,037 33,001 280
swali la msingi sana hilo.....................
acha kumshadadia likiwanda ..niambia ndoana umeitafuna au hujaitafuna ..manake naona inatingishika huku juu ..nivute???
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,037
Likes
33,001
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,037 33,001 280
Mtakatifu analeta za kanisani hapa...rules of the game zipo quite different here...mwambie basi..
niambie wewe hapo si unajifanya unajua rules sana..huyu mtoto keshaingia line
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,037
Likes
33,001
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,037 33,001 280
Kukiwa na slot moja ya line that means ikishaingia moja hakuna room ya nyingine...ndio maana nakuambia hawezi ingia line
nani kakuambia kuwa huwezi kubadilisha ine? possibility ya kubadilisha line ipo kama unabisha muulize mwenyewe
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,710
Likes
1,254
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,710 1,254 280
nani kakuambia kuwa huwezi kubadilisha ine? possibility ya kubadilisha line ipo kama unabisha muulize mwenyewe
Kuwa makini mkuu...nyingine chip zinakuwa embedded kiwandani...kama watumia BOL utajua nini namaanisha...
 

Forum statistics

Threads 1,261,322
Members 485,118
Posts 30,086,522