narusha ndoana kwa aminata


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
huyu mtoto anan'goleka?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,317
Likes
10,073
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,317 10,073 280
kivipi?unamtaka kimapenzi yaani unataka awe mpenzi wako?hiyo ndoana na kung'oleka una maana gani?mia
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
kivipi?unamtaka kimapenzi yaani unataka awe mpenzi wako?hiyo ndoana na kung'oleka una maana gani?mia
sitaki kufanya naye mapenzi nataka kumuweka karibu yangu ..kun'goleka manake ni kuwa anaongelezesheka?
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
33
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 33 0
why not? ila si ulimsoma mwenyewe anampenzi na anataka kuvishwa pete ili mpenzi wake awe wake daima milele? au umesahau?
Anyway, jaribu tu, ila fanya haraka kabla hajavishwa sasa
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Simjui huyo m2.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,465
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,465 280
huyu mtoto anan'goleka?
Huwa naheshimu sana uwepo wako hapa jf lakini ninamasha na upeo wako hasa ktk kutafsiri hali ya mambo kimahaba!

Kumbuka wewe ndiye umekuwa mbele sana kupost stori za wasanii wa kike (LULU,UWOYA) nk!
Nadhani kuna kitu kipo kati yako na hao wasanii
Eidha unatumwa kuwatangaza/kuwapa umaarufu kupitia jf,au unatumika bila kujua,

Nikirudi ktk post yako:
Huyo AMINATA9 umeona post yake yajana juu ya yule msanii aliye vua nguo, na yaleo ndo umeanza kurusha ndoana? Ina maana wanawake wote hapa jf usharusha ndoano kama huyu siku mbili tu hivyo?

Najua post iliyokudatisha ni hii:

By
AMINATA 9 18:06 Today

hivi jamani mtu ukiwa hujaonana na mpz wako mda mrefu,mkionana ni lazima mechi ichezwe hadi uchubuke? au uikesheeeeeee mpaka kukuche?????
mi hua naona mechi inanoga kama mnaicheza kwa afya i.e round mbili za ukweli then mnalala...lol
nipe maoni yako
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,542
Likes
1,908
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,542 1,908 280
advertise ya kwanza wewe mtumie dedication ya kale kawimbo ka wale vijana wa iron lady!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 119 160
sitaki kufanya naye mapenzi nataka kumuweka karibu yangu ..kun'goleka manake ni kuwa anaongelezesheka?
Ivuga acha usanii, kung'oleka maana yake ni kuwa ukimtongoza atakubali, neno hili linatokana na tafsiri ya kawaida ya kung'oa kitu. Hii inaweza kumananisha kuhamisha makazi ya kitu toka mahali pamoja kwenda kwingine. Hivyo kung'oa demu ina maana ya kumhamisha msimamo wake wa awali na kuja upande wako ambao bila ya shaka ni kula tunda tehe tehe tehe. Kama nimeingia chaka, I stand to be corrected.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
why not? ila si ulimsoma mwenyewe anampenzi na anataka kuvishwa pete ili mpenzi wake awe wake daima milele? au umesahau?
Anyway, jaribu tu, ila fanya haraka kabla hajavishwa sasa
ngoja nianze kumtungia mistari huyu mtoto lonely
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
Huwa naheshimu sana uwepo wako hapa jf lakini ninamasha na upeo wako hasa ktk kutafsiri hali ya mambo kimahaba!

Kumbuka wewe ndiye umekuwa mbele sana kupost stori za wasanii wa kike (LULU,UWOYA) nk!
Nadhani kuna kitu kipo kati yako na hao wasanii
Eidha unatumwa kuwatangaza/kuwapa umaarufu kupitia jf,au unatumika bila kujua,

Nikirudi ktk post yako:
Huyo AMINATA9 umeona post yake yajana juu ya yule msanii aliye vua nguo, na yaleo ndo umeanza kurusha ndoana? Ina maana wanawake wote hapa jf usharusha ndoano kama huyu siku mbili tu hivyo?

Najua post iliyokudatisha ni hii:

By
AMINATA 9 18:06 Today

hivi jamani mtu ukiwa hujaonana na mpz wako mda mrefu,mkionana ni lazima mechi ichezwe hadi uchubuke? au uikesheeeeeee mpaka kukuche?????
mi hua naona mechi inanoga kama mnaicheza kwa afya i.e round mbili za ukweli then mnalala...lol
nipe maoni yako
nimekusoma mtu wangu na asante kwa kuibariki ndoana yangu...
kuhusu wale wadada tunawaweka hapa kwa sababu wale ni vioo vya jamii so ni kitu cha kawaida sana
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
Ivuga acha usanii, kung'oleka maana yake ni kuwa ukimtongoza atakubali, neno hili linatokana na tafsiri ya kawaida ya kung'oa kitu. Hii inaweza kumananisha kuhamisha makazi ya kitu toka mahali pamoja kwenda kwingine. Hivyo kung'oa demu ina maana ya kumhamisha msimamo wake wa awali na kuja upande wako ambao bila ya shaka ni kula tunda tehe tehe tehe. Kama nimeingia chaka, I stand to be corrected.
mzee wa rula hujaingia chaka sema hapo kwenye kufanya nae mapenzi ndio uliingia chaka
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
9
Points
0
Age
30
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 9 0
mmmh! ndo mlichokibakiza!!!
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
mapenzi ya watoto hayo......
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,711
Likes
1,260
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,711 1,260 280
We warusha ndoano wakati wenzio wameshatupia nyavu...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,295
Likes
1,682
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,295 1,682 280
Ehh...!!! Hivi watakatifu siku hizi wanatongoza??
 

Forum statistics

Threads 1,264,171
Members 486,221
Posts 30,175,040