Naruhusiwa kuyafungulia kesi majambazi yaliyobandika bango kwenye nyumba yangu.

Shy land

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
5,944
1,250
Hii jambo sasa nimenikela sana, na kila siku na lalamika kwamba hiyo tabia waache lakn hawaachi,

chama cha majambazi(ccm) wamenichafulia ukuta wa nyumba niliyotumia garama zangu na kupaka rangi lakn kila siku wanabandika mabango yao, je? wana jf naruhusiwa kuwafungulia kesi mahakamani.
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Hii jambo sasa nimenikela sana, na kila siku na lalamika kwamba hiyo tabia waache lakn hawaachi,

chama cha majambazi(ccm) wamenichafulia ukuta wa nyumba niliyotumia garama zangu na kupaka rangi lakn kila siku wanabandika mabango yao, je? wana jf naruhusiwa kuwafungulia kesi mahakamani.
Wewe si unaishi kwenye danguro mwananyamala?
 

MR. MORRIS T. J.

JF-Expert Member
Apr 18, 2013
1,169
0
Hii jambo sasa nimenikela sana, na kila siku na lalamika kwamba hiyo tabia waache lakn hawaachi,

chama cha majambazi(ccm) wamenichafulia ukuta wa nyumba niliyotumia garama zangu na kupaka rangi lakn kila siku wanabandika mabango yao, je? wana jf naruhusiwa kuwafungulia kesi mahakamani.
HAIRUHUSIWI KISHERIA KUBANDIKA TANGAZO KWENYE JENGO AU MALI YA MTU BINAFSI PASIPO RIDHAA YAKE, MAENEO WANAYORUHUSIWA NI YALE YANAYOMILIKIWA NA UMMA,MFANO NGUZO ZA MSITIMU,STENDI ZA MABASI,hvy We Nenda Kawafungulie Kesi
 

Chaimaharagwe

Senior Member
Oct 15, 2014
177
0
Hii jambo sasa nimenikela sana, na kila siku na lalamika kwamba hiyo tabia waache lakn hawaachi,

chama cha majambazi(ccm) wamenichafulia ukuta wa nyumba niliyotumia garama zangu na kupaka rangi lakn kila siku wanabandika mabango yao, je? wana jf naruhusiwa kuwafungulia kesi mahakamani.
Hcho chama ni cha wap??? Au bangi zako za Kenya ndo znakuwasha!!!!!
 

lendila

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
5,721
2,000
Kimbia mahakamani haraka sana hilo ni kosa la uchafudhi wa madhingira
 

fikirikwanza

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
7,448
2,000
Fungua tu kesi, ila ujue mahakama ni yao, na chochote kidogo kinachopatikana wanagawana na waajiriwa wa mahakama
 

T2015CCM

JF-Expert Member
Sep 13, 2012
7,931
2,000
Hii jambo sasa nimenikela sana, na kila siku na lalamika kwamba hiyo tabia waache lakn hawaachi,

chama cha majambazi(ccm) wamenichafulia ukuta wa nyumba niliyotumia garama zangu na kupaka rangi lakn kila siku wanabandika mabango yao, je? wana jf naruhusiwa kuwafungulia kesi mahakamani.
Wewe ndio jambazi namba moja
 

gollocko

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
2,950
2,000
Angalia, usije ukaenda mahakamani ukakuta hata nyumba walishajimilikisha!
 

RockSpider

JF-Expert Member
Feb 16, 2014
6,866
1,500
Mkuu hatua ya Mwanzo kabisa ni kubandika tangazo " MARUFUKU CHAMA CHA MAJAMBAZI CCM KUBANDIKA MATANGAZO YAO HAPA" kwa sababu zifuatazo:
1. Wizi wa Fedha za Umma via ESCROW a/c, EPA, Mikataba ya kishenzi
2. Ujangili
3. Kukithiri kwa Biashara ya Sembe
4. Kuendekeza sera za Ushoga za Kugawa Rasilimali za Taifa
5. Ikulu kuratibu Ujambaz na UFISAD nk

Hii jambo sasa nimenikela sana, na kila siku na lalamika kwamba hiyo tabia waache lakn hawaachi,

chama cha majambazi(ccm) wamenichafulia ukuta wa nyumba niliyotumia garama zangu na kupaka rangi lakn kila siku wanabandika mabango yao, je? wana jf naruhusiwa kuwafungulia kesi mahakamani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom