narudisha kadi


mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
209
Likes
37
Points
45
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
209 37 45
wana JF,leo hii natangaza rasmi mbele yenu kwamba kwa moyo wangu wote nimeamua kurudisha kadi ya jamvi lile la sura ya kitabu najiunga nanyi great thinkers nijifunze mengi kutoka kwenu,nikue vizuri nami niyaweze.yani jf ni zaidi ya yote,hakuna jamvi kama hili,ukiniuliza greatthinkers wako wapi? nitakwambia nioneshe jamiiforum iko wapi uwaone.hodini jamani!
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Karibu ndugu yangu, waweza kunijaalia nijue jinsia yako tafadhali
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,177
Likes
4,660
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,177 4,660 280
Karibu sana tunategemea tutafaidika na uwepo wako hapa jamvini.
 

Forum statistics

Threads 1,205,864
Members 458,119
Posts 28,208,535