Narudia tena... Tigo mnadharau wateja kwa hili...


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Nilishawahi kueleza tena hapa, na wachangiaji wengi wakaunga mkono. Nimeshapiga customer service zaidi ya mara tano kuhusu hili tatizo, bila mafanikio...
Can you imagine.... Nina mgonjwa na nataka kuwasiliana na daktari kwa dharura, napiga namba yake ya tigo, mara naanza kusikia ...'Mpendwa mteja, tigo inakupa ofa maalum kupitiga huduma ya tigo extreme, piga *1.....' Yaani wakati nataka nijue nini hatma ya simu yangu ninayopiga nakutana na matangazo ya biashara chungu nzima... nalazimika kusubiri kwa sekunde zaidi ya 30, ndipo nije niambiwe 'namba ya simu unayopiga, haipatikani kwa sasa'!!!
Yaani nimenunua simu kwa hela yangu, nimeweka vocha kwa hela yangu lakini pale ninapotaka kuitumia, naanza kupewa hadithi za vitu ambavyo kwangu sio muhimu kwa wakati ule!!! Is it fair?

Nauliza jamani, Huu ni uungwana? Yaani napiga simu, nina haraka zangu lakini nalazimika kusikiliza kwanza matangazo ya biashara!!!, ni uungwana jamani huu?

Tigo kwa sasa wana majivuno kwa sababu wana wateja wengi. Lakini wasisahau kuwa miaka kadhaa iliyopita airtel nao walikuwa na wateja wengi na wakaanza kuvimba kichwa na kudharau wateja. Waangalie jinsi airtel wanavyoteseka leo...
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
290
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 290 180
Pole sana ndugu yangu.
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
Ngoja wengine wachangie kwanza
 
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2010
Messages
1,052
Likes
110
Points
160
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2010
1,052 110 160
ndugu huduma ya mawasiliano tanzania ni soko huria huyo anazingua unatoa chip(line) unaweka kando unatafuta nyingine ambao kidogo hawana dharau sana maana cdhani kama ipo isiyo kuwa na dharau Tz hii
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
135
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 135 160
daah pole mkuu, ni kweli wanatulazimisha kusikiliza matangazo yao ya biashara.... terms and conditions applies ndio inawapa kiburi
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
245
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 245 160
Pole sna pia Wanatuma msg zao za huduma hadi kero,,,

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,476
Likes
3,101
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,476 3,101 280
ndugu huduma ya mawasiliano tanzania ni soko huria huyo anazingua unatoa chip(line) unaweka kando unatafuta nyingine ambao kidogo hawana dharau sana maana cdhani kama ipo isiyo kuwa na dharau Tz hii
Wengine chip zetu ni maisha yetu(contacts za kikazi) hatuwezi kuzi discard at will!lazima itafutwe solution ya kuwanyoosha hawa.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,711
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,711 280
mi naona Tuko we hawakukeri mi nachukia mfano hakuna!halafu hili la kumpigia mtu hapatikani lakini wanakata hela yako!hela zinapotea kwenye tigopesa!
ukifuatilia unaambiwa masaa 24!usubiri!ah
 
Last edited by a moderator:
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
Ni kweli wanakera, wasipokusikia safar hii, Jaribu kuwaona TCRA Uone kama ni sawa mteja kulazimishwa jambo ambalo halikuwepo wakat unajiunga nao.
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,129
Likes
1,488
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,129 1,488 280
its true inakera kweli kweli, Mi nadhani kuna haja ya Serikali na wadau wengine waweke ule mfumo wa mtu kuhamia na namba yako ya simu kwenda mtindao mwingine! kama SA na hata kenya! Tigo ikisumbua unaenda kwa wakala wa voda anasajili namba yako ya tigo baada ya 1 hr namba yako inakuwa katika mtandao wa voda! itaondoa ujinga wote huu
 
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
202
Likes
1
Points
35
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
202 1 35
Ugonjwa huo unikuta nami mwezi wa saba nilikuwa natumiwa ujumbe kutoka tigo kila baada ya sekunde 30 kwa muda wa siku mbili ikanibidi kufunga simu yangu 2*60*48 sms
 
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
202
Likes
1
Points
35
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
202 1 35
Je wajua kuwa ukipiga simu tigo CC unatozwa pasa?
 
Risa

Risa

Senior Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
177
Likes
1
Points
0
Age
34
Risa

Risa

Senior Member
Joined Feb 10, 2012
177 1 0
Wanakera sana hao, tena saa nyingine wanapiga kabisa simu, saa nyingine uko busy na kazi zako unapokea simu ukijua ni ya maana unakutana na matangazo yao!!! Fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!! wanaudhi kama nini!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,078
Members 475,401
Posts 29,277,500