Narudi CCM


Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,498
Likes
14,797
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,498 14,797 280
Nina mpango wa kurudi CCM ili kwenda kuwahi urithi maana sasa CCM inakata roho, kwa mtu anaejua "stages of death" atakubali sasa kuwa CCM wapo kwenye "denial stage" yaani kujikataa/kujikana!!! kwa hio msishangae wanavyomkataa SIX, baada ya hapo mwisho itakua "Acceptance stage" yaani watakubali kwamba sasa muda wao umekwisha na ndipo wataingiza nchi ktk machafuko, turudini tukawahi MAJENGO na mashangingi kisha tuyauze na kununua ambulance badala ya BAJAJ!! nawakilisha
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Nina mpango wa kurudi CCM ili kwenda kuwahi urithi maana sasa CCM inakata roho, kwa mtu anaejua "stages of death" atakubali sasa kuwa CCM wapo kwenye "denial stage" yaani kujikataa/kujikana!!! kwa hio msishangae wanavyomkataa SIX, baada ya hapo mwisho itakua "Acceptance stage" yaani watakubali kwamba sasa muda wao umekwisha na ndipo wataingiza nchi ktk machafuko, turudini tukawahi MAJENGO na mashangingi kisha tuyauze na kununua ambulance badala ya BAJAJ!! nawakilisha
CCM Wakifa watazikwa.
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Wanachama wa CCM watakufa as individuals

CCM will remain infinitely
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
I like this. Hata maandiko yanasema kuwa utawala wa shetani un mwisho.
 
K

katawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2010
Messages
229
Likes
267
Points
80
K

katawa

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2010
229 267 80
Wahi huenda ukabahatika kaubunge ka kupewa na mh
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,498
Likes
14,797
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,498 14,797 280
Mi nataka nikapate japo SHANGINGI tu la yule mheshimiwa aliyekua anagombea ile nafasi ile kwa kumkandia mgombea mwenza
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,406
Likes
31,645
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,406 31,645 280
urudi usirudi nani anakujua kule wewewee bwah aha ha haa !
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
12
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 12 35
Nina mpango wa kurudi CCM ili kwenda kuwahi urithi maana sasa CCM inakata roho, kwa mtu anaejua "stages of death" atakubali sasa kuwa CCM wapo kwenye "denial stage" yaani kujikataa/kujikana!!! kwa hio msishangae wanavyomkataa SIX, baada ya hapo mwisho itakua "Acceptance stage" yaani watakubali kwamba sasa muda wao umekwisha na ndipo wataingiza nchi ktk machafuko, turudini tukawahi MAJENGO na mashangingi kisha tuyauze na kununua ambulance badala ya BAJAJ!! nawakilisha
When you lost presidential election, and only 22 "won seats" amongst how many? You have absolutely no influence on any of the branches of government. And you have an audacity to call the victor kwamba he is dying. I say you are craazy. OR you live in a different world.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Mi nataka nikapate japo SHANGINGI tu la yule mheshimiwa aliyekua anagombea ile nafasi ile kwa kumkandia mgombea mwenza
Waacheni wafu wazike wafu wao
Wewe huna haja ya kurudi. l;akini kwani ulikuwa wapi before?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,239
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,239 280
Kumbe ndiko ulikotokea sasa unataka kurudi? Basi umechelewa kwani hakuna utakachoambulia tena kwa vile Makamba, Kikwete na Kinana watakula kila kitu na hivyo CCM kufa bila kuacha urithi.
 
Babu Lao

Babu Lao

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,056
Likes
11
Points
135
Babu Lao

Babu Lao

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,056 11 135
Ni kweli kabisa, utawala wa kidhalimu mwisho wake huwa si mzuri... tuangalie hiki chama kinakotupeleka tuombe isiwe kwenye machafuko sababu naona kinataka kufa na raia!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Bora kufa maskini kuliko kuwa mwanachama wa ccm!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,498
Likes
14,797
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,498 14,797 280
Bora kurudi nakuwamaliza kabisaa kabla ya kudhulumiwa zaidi na zaidi
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,498
Likes
14,797
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,498 14,797 280
Twendeni nasisi tukawafitinie kama walivyofanya nakuiba kura zao...
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
When you lost presidential election, and only 22 "won seats" amongst how many? You have absolutely no influence on any of the branches of government. And you have an audacity to call the victor kwamba he is dying. I say you are craazy. OR you live in a different world.
Interesting. Who lost presidential election? CCM is a dying party and those who do not realize it are the real crazies. Have some humility!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Nenda peke yako. Mmezoea vya kunyonga
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
hivi CCM ina ubaya gani?, najua ndani ya CCM kuna watu wabaya kama ilivyo katika vyama vyote, lakini CCM kama chama ubaya wake siajauona
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
When you lost presidential election, and only 22 "won seats" amongst how many? You have absolutely no influence on any of the branches of government. And you have an audacity to call the victor kwamba he is dying. I say you are craazy. OR you live in a different world.
Sorry!! It is like a crazy man telling a sane and sober man that he is crazy. Who can tell the difference when one of the stand points is on quick sand?
 

Forum statistics

Threads 1,237,592
Members 475,561
Posts 29,294,203