Napokea SMS hii kutoka kwenye simu yangu iliyoibiwa naomba ushauri

project planner

JF-Expert Member
Jul 8, 2019
667
1,000
Natumaini hamjambo na mnaendelea vizuri na mapambano ya Corona tumwombe mola atatusaidia.

Niende kwenye mada ni wiki mbili zimepita tangu niibiwe simu yangu na vibaka sikutaka kuifuatilia kwa sababu nilijua itakuwa wamesha flash ila baada ya siku mbili tu nikaanza kupokea sms ambayo inasomeka hivi

"dear mobile customer: your mobile is used by the IMEI no 6400211******** in case your mobile lost or stolen please inform concerned authorities about this "


Sasa naomba kujua hii sms inatoka wapi maana mtumaji wa sms Ni namba yangu na mpokeaji Ni namba yangu pili natakiwa nifanyaje ili kuipata simu au haiwezekani kuipata Tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,710
2,000
Sorry kidogo, huo ujumbe unapokea kwenye simu nyingine au ile uliyoibiwa? Mwizi alikupa sim cards zako?

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
50,360
2,000
Hap ni tcra nenda polisi.
Ila polisi wanapenda sana rushwa kama humjui mtu watakupotezea muda tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom