Napita naomba rifti mtanisamehe hii ya peke yangu!!

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
ga.png
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
we utakuja nacho hicho kidude kinachotembea chenyewe

Nitakuja nacho ili nikulingishie na wewe ukitafute uje umlingishie shem ila usije mwambia mi ndo nimekuonyesha kinapouzwa maana atanitoa roho na hivi alivyo na wivu kwako ha!ha!ha!
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,283
2,000
Wewe mchoyo sana ina maana hata kituoni huwezi nifikisha hata nidandie kwa juu
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
Nikikiambia nipeleke kwa Mpenzi wangu miss chagga Pale anapopenda kula Mishikaki naandika GPRS ya eneo ilo kinakakwenda taratibu si unaona kijimtambo hapo juu.

Hili neno naona umelirudia mara mbili kwa njia ile ile... Usirudie tena watakucheka watu... afu sio GPRS ni GPS, GPRS ni data service... na bado GPS hauandiki.. GPS ni system sio namba ya kuandika, unachofanya ni kuandika location ya mtu kwenye mtambo wenye GPS, au waweza kusema kuandika kwenye GPS pia japo si accurate sana... ila kuandika GPRS umeenda chaka sana aisee...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Nguvu moja Jirani mie napita! Jamii Photos 0
Nguvu moja Jirani mie napita! Jamii Photos 2
Nguvu moja Jirani mie napita! Jamii Photos 0
Nguvu moja Hapa mie napita tu leo, no comment! Jamii Photos 17
Kyawanjubu Napita Jamii Photos 11

Similar Discussions

Top Bottom