Napigwa vita sana usiku na mchana Mungu yupo upande wangu

miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
1,946
Points
2,000
miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
1,946 2,000
Alafu uje kuniambia watu wa JAMIIFORUMS ndiyo walewale ninaoishi nao mtaani.Haiwezekani
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
10,911
Points
2,000
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
10,911 2,000
@DeoKisandu kaibuka upya ama...???
napigwa vita sana usiku na mchana kisa mapenzi yetu mimi na mke wangu
watu wanatuonea wivu wanatamani tuachane nikaona ngoja nije jf kuonesha hisia zangu kwa mke wangu huko nako napigwa vita naambiwa mimba si yangu napoteza tu bure mali na muda wangu

tumependana wenyewe na Mungu analinda penzi letu asidi hana nafasi .
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
9,164
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
9,164 2,000
napigwa vita sana usiku na mchana kisa mapenzi yetu mimi na mke wangu
watu wanatuonea wivu wanatamani tuachane nikaona ngoja nije jf kuonesha hisia zangu kwa mke wangu huko nako napigwa vita naambiwa mimba si yangu napoteza tu bure mali na muda wangu

tumependana wenyewe na Mungu analinda penzi letu asidi hana nafasi .
Labda vita ya panzi
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,877
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,877 2,000
napigwa vita sana usiku na mchana kisa mapenzi yetu mimi na mke wangu
watu wanatuonea wivu wanatamani tuachane nikaona ngoja nije jf kuonesha hisia zangu kwa mke wangu huko nako napigwa vita naambiwa mimba si yangu napoteza tu bure mali na muda wangu

tumependana wenyewe na Mungu analinda penzi letu asidi hana nafasi .
We jamaa siku zote huishi visa haya bana
Hasidi hana nafasi kwenye penzi lenu wambie
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
2,392
Points
2,000
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
2,392 2,000
Samahani kwa hilo, ninaloenda kuliongea chief.

Hivi unajua nimejiuliza mara tano tano, kwamba why mwanaume unakosa kifua namna hiyo!! Hivi kwani kuna haja gani ya kuyatangaza mahusiano yako, as if unatangaza biashara ya udalali.!!!

Kwakweli unaniacha hoi ndugu yangu, maana hiyo tabia nimeshazoea kuiona kwa watoto wa like sanasana, tena na wao wanafanya pale panapobidi.....!! Sasa wewe mwanaume mzima, unajikakamu kujitangaza.....how comes?!!!

Stop it bhana...
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top