Napigwa vita sana usiku na mchana Mungu yupo upande wangu

M

Mke wangu mjamzito

Senior Member
Joined
Sep 26, 2019
Messages
109
Points
250
M

Mke wangu mjamzito

Senior Member
Joined Sep 26, 2019
109 250
napigwa vita sana usiku na mchana kisa mapenzi yetu mimi na mke wangu
watu wanatuonea wivu wanatamani tuachane nikaona ngoja nije jf kuonesha hisia zangu kwa mke wangu huko nako napigwa vita naambiwa mimba si yangu napoteza tu bure mali na muda wangu

tumependana wenyewe na Mungu analinda penzi letu asidi hana nafasi .
 

Forum statistics

Threads 1,342,678
Members 514,746
Posts 32,759,650
Top