Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napigwa na kunyimwa unyumba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 2, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,966
    Likes Received: 6,818
    Trophy Points: 280
    Ndoa naiona chungu na sijui la kufanya.
    Mke wangu ananichukulia kama mtoto, aninaamrisha, ananitumikisha na pia huwa ananipiga.
    Nimejaribu kupambana naye lakini nimejikuta nikiambulia maumivu na majeraha.
    Sina pa kwenda kwani naishi naye kwenye tuliyoijenga wote.
    Amekuwa na tabia ya kunikataza kuongea na baadhi ya marafiki zangu, na pia simu yangu amekuwa akinipora na kuangalia watu ninaowasiliana nao.
    Nimezaa naye watoto wawili.
    Mkubwa ana umri wa miaka tisa na mdogo wake ana umri wa miaka mitano.
    Kibaya zaidi mtoto wetu mkubwa amekuwa akiwasilimulia wenzake jinsi ninavyokula kipondo.
    Majirani wote wanajua taabu ninayoipata kutoka kwa mwanamke huyu wa kinyiha.
    Unyumba ni hadi atake mwenyewe na nikimaliza kabla yake napigwa sana halafu naambiwa tuendelee na tendo la ndoa ambalo kwangu naona adhabu.
    Nifanyeje kujinusuru na mateso haya?
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,503
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Duh....! Pole sana. Mlie za kichina kidogo.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Kumbe Mnyia mimi nilidhani mkulya!!Wewe unamlegezea ukiona anazingua usipige kama unapiga mamawatoto piga ngumi nzito za uso harudii!!Unipe jibu baada ya hapo kama amerudia au wewe ujai kiganjani mnaenda kubeba semi wakati wewe bajaji utakuwa ukibanjuliwa kila mara!!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Aisee hii haijakaa vyema mwanaume unapigwa na mwanamke? Hii ndo kwanza naisikia by the way pole sana. Mueleze mkeo tu kuwa tabia hiyo si nzuri labda anaweza kukusikia
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,751
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole sna ndugu but ni hivi you only live once chagua moja kula kipondo maisha yako yote au kuangalia ustaarabu mwingine, mwenyewe ndo mwamuzi wa mwisho:confused2::confused2::confused2:
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,461
    Likes Received: 18,923
    Trophy Points: 280
    JF bana....
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...Samahani mtoa mada....imebidi nicheke kwanza aiseee....is this true mkuu? au ni fiction story?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    :confused2:Kulikono NN?pekundu
     
  9. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    makubwa
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,209
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    :becky::becky:Ni wewe Mikela ama umemuwakilisha mtu
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,503
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Hapo ndio atalala nje kama sio kuwaleta wazee wamuombee msamahaa. Mimi naona kama vipi amuhamishe kule Uganda kunakoandaliwa sheria ya kudhibiti ubakaji ndani ya ndoa.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,461
    Likes Received: 18,923
    Trophy Points: 280
    This forum has degerated to the ranks of darhotwire. The topics are not as intriguing anymore.

    They just get recycled over and over. They lack any kind of value, be it intellectual or entertainment.

    It's just a stale routine of the same shit.
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,228
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Achana na mzembe mzembe huyu
    Unapigwa na mkeo kisha unakuja kijiweni kulalamika na kuomba ushauri.
    Tulikutongozea sisi? Nenda kwao waeleze ama amua kula ngumu ndo iwe maisha yako.
    at least mwanaume mmoja in a million anapigwa na mkewe. huu ndo usawa wa kijinsia
     
  14. A

    Anold JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana, inaonyesha wewe ni mwanume mlegevu usiyejua kuisimamia nyumba yako kiasi cha mke kuona kuwa huna lolote hivyo anakuchukulia kuwa ni mtu wa kawaida.Jishughulishe uwe vizuri kifedha uone kama atakunyanyasa!!!!!
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    au ndiyo wewe jirani yangu? jirani yangu ni mchaga ameoa mchaga mwenzake wa m*****e. hadi nauli ya dala dala lazima amwombe waifu, I bet huko ndani akikosa kuilipia lazima apigwa manake jamaa ni mtu mzima lakini kamama ni balaa. lol
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Shit!!Shame on him just a joke in JF do you mean??
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,966
    Likes Received: 6,818
    Trophy Points: 280
    Asante kaka kwa ushauri
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,966
    Likes Received: 6,818
    Trophy Points: 280
    Ni mimi mama, uvumilivu umenishinda. Jumamosi alinirushia remote ya decoder ikanichana sehemu ya juu ya jicho langu la kusho.
    Ofisini jamaa wakadhani nimepigana baa
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,966
    Likes Received: 6,818
    Trophy Points: 280
    Ni mimi mama, uvumilivu umenishinda. Jumamosi alinirushia remote ya decoder ikanichana sehemu ya juu ya jicho langu la kushoto.
    Ofisini jamaa wakadhani nimepigana baa
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hehehehe ndo hasara ya kuoa mke baunsa pole yako, nenda kachanjie ngumi.
     
Loading...