Napiga hodi kwa wana Jamii Forum.

nchasi

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
552
250
Najiona kama ni mtu niliyekumbuka shuka wakati ni asb.kumekucha. Ni Mr TANO ATHANAS NCHASI. Kutoka Dodoma St. JOHN'S UNIVERSITY. Nawaomba wanaharakati tujuane jamani ili na mimi niwe active member. Ambaye atakuwa interested hata kwa contact ni
{ 0776934915 }. Ndani ya JF tufanye mambo kuleta mabadiliko yenye matumaini. Tukiamua si inawezekana jamani.?
 

Ally Msangi

Verified Member
Jun 29, 2010
600
250
Karibu sana jamvini, Mr. Tano, hujachelewa ndio kwanza kama vile mapambano ndo 2meyaanza, karibu sana
 

nchasi

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
552
250
Najiona kama ni mtu niliyekumbuka shuka wakati ni asb.kumekucha. Ni Mr TANO ATHANAS NCHASI. Kutoka Dodoma St. JOHN'S UNIVERSITY. Nawaomba wanaharakati tujuane jamani ili na mimi niwe active member. Ambaye atakuwa interested hata kwa contact ni
{ 0776934915 }. Ndani ya JF tufanye mambo kuleta mabadiliko yenye matumaini. Tukiamua si inawezekana jamani.?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom