Napiga hodi kwa wana Jamii Forum.


N

nchasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
542
Likes
79
Points
45
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
542 79 45
Najiona kama ni mtu niliyekumbuka shuka wakati ni asb.kumekucha. Ni Mr TANO ATHANAS NCHASI. Kutoka Dodoma St. JOHN'S UNIVERSITY. Nawaomba wanaharakati tujuane jamani ili na mimi niwe active member. Ambaye atakuwa interested hata kwa contact ni
{ 0776934915 }. Ndani ya JF tufanye mambo kuleta mabadiliko yenye matumaini. Tukiamua si inawezekana jamani.?
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Karibu sana jamvini, Mr. Tano, hujachelewa ndio kwanza kama vile mapambano ndo 2meyaanza, karibu sana
 
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
542
Likes
79
Points
45
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
542 79 45
Najiona kama ni mtu niliyekumbuka shuka wakati ni asb.kumekucha. Ni Mr TANO ATHANAS NCHASI. Kutoka Dodoma St. JOHN'S UNIVERSITY. Nawaomba wanaharakati tujuane jamani ili na mimi niwe active member. Ambaye atakuwa interested hata kwa contact ni
{ 0776934915 }. Ndani ya JF tufanye mambo kuleta mabadiliko yenye matumaini. Tukiamua si inawezekana jamani.?
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Habari za kwako Tano!
Karibu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,089