Napendekeza: Wassira apimane ubavu na Easter Bulaya jimbo la Bunda

J

JEMEDARI .H.

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
341
Points
195
J

JEMEDARI .H.

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
341 195
Aman Iwe Kwenu Wakuu,kwa Mtazamo Wangu Nashauri Chadema Wamwachie Easter Bulaya Jimbo La Bunda Kwani Amekubalika Na Hata Hivyo Naamin Watachuana Vizuri Na Wassira.
 
mwibagi2015

mwibagi2015

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
98
Points
125
mwibagi2015

mwibagi2015

Member
Joined Jul 29, 2015
98 125
Naunga mkono hoja, tatizo liko kwa viongozi Chadema wilaya Kuna uhuni unaendelea sina uhakika kamawatavuka salama jimbo la Bunda.
 
mgosi9

mgosi9

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
1,584
Points
1,170
mgosi9

mgosi9

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
1,584 1,170
Itakuwa Poa Bulaya Anakubalika
 
K

kogosimion

Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
16
Points
0
K

kogosimion

Member
Joined Jan 7, 2015
16 0
Wasira hana chake pale Bunda ameshindwa kutatua Matatizo ya maji katika mji wa Bunda licha ya kuwa waziri wa maji atufai huyu
 
S

sarawati

Senior Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
121
Points
170
S

sarawati

Senior Member
Joined Dec 19, 2011
121 170
Naunga mkono hoja, tatizo liko kwa viongozi Chadema wilaya Kuna uhuni unaendelea sina uhakika kamawatavuka salama jimbo la Bunda.
Acheni porojoo....ester aliingia kwenye kura ya maoni ..kura zake hazikutoshaa..mnataka aachiwe tuu bila kufuata utaratibu wa chamaa...nenden ccm huko ndio mnapoachiana kwa kwa,kupeana milungulaa....
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,582
Points
2,000
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,582 2,000
Mtu aliyeshindwa kura za kamati tu, aweze kura za jimbo. Kweli akili ni nywele.

Aligombea akashindwa mnataka abebwe!!
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,743
Points
2,000
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,743 2,000
Kwa.msiowajua wakurya na wajita, yule binti hawez mzid kura baba ake Wasira, hata wasira asipofanya kampen,,,,hatuongozwi na mwanamke hata siku moja
Potii
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,945
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,945 2,000
yule aliyepitishwa kura za maoni ana kashfa kibao za utapeli
 
KIBARAone

KIBARAone

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
642
Points
195
KIBARAone

KIBARAone

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
642 195
Aman Iwe Kwenu Wakuu,kwa Mtazamo Wangu Nashauri Chadema Wamwachie Easter Bulaya Jimbo La Bunda Kwani Amekubalika Na Hata Hivyo Naamin Watachuana Vizuri Na Wassira.
Aliyeongoza kura za ubunge jimbo la bunda tayari Wasira anajiandaa kupeleka pingamizi Mahakamani kwa madai ya kwamba kamanda PIUS ana kesi ya ujambazi huko nchini Kenya
 
J

JEMEDARI .H.

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
341
Points
195
J

JEMEDARI .H.

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
341 195
Wakuu Lazima Tujue Kuwa Waliopiga Kura Ni Kamati Ya Chadema Na Bulaya Ni Mgeni Pale,kwa Hiyo Ni Vigumu Kushinda Bulaya Kwenye Kura Za Maoni Wakati Kuna Watu Walishafanya Lobbing Tangu Mwanzo,lakini Tukiangalia Uhalisia Bulaya Anakubalika Sana Kwa Hiyo Nazidi Kutetea Hoja Yangu Kuwa Apewe Jimbo
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
13,748
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
13,748 2,000
wanaosema ndiyo waseme....haya wanasema siyo waseme....haya wanaosema ndiyo wameshinda na Hoja imepitishwa rasmi
 
M

MABAGHEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
688
Points
195
M

MABAGHEE

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
688 195
Wakuu Lazima Tujue Kuwa Waliopiga Kura Ni Kamati Ya Chadema Na Bulaya Ni Mgeni Pale,kwa Hiyo Ni Vigumu Kushinda Bulaya Kwenye Kura Za Maoni Wakati Kuna Watu Walishafanya Lobbing Tangu Mwanzo,lakini Tukiangalia Uhalisia Bulaya Anakubalika Sana Kwa Hiyo Nazidi Kutetea Hoja Yangu Kuwa Apewe Jimbo
Niko Bunda na wapiga kura wengine wanamtaka Wasira
 
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,288
Points
2,000
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,288 2,000
Aman Iwe Kwenu Wakuu,kwa Mtazamo Wangu Nashauri Chadema Wamwachie Easter Bulaya Jimbo La Bunda Kwani Amekubalika Na Hata Hivyo Naamin Watachuana Vizuri Na Wassira.
Kama Bulaya ana akili atafute jimbo lingine
Lkn pia kama cdm wana akili watafute mgombea mbadala wa Bulaya. Jina lake kwa Bunda limehalibika sana. Sijui ni kwa nn wana Bunda wamemchukia huyo mama. Nashani tribelism ndiyo tatizo.
 

Forum statistics

Threads 1,304,903
Members 501,587
Posts 31,531,248
Top