NAPENDEKEZA:- Tanzania TOP MODEL wawe Bikira

  • Thread starter Eng. Y. Bihagaze
  • Start date

Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Ikumbukwe Kesho ndio Mtanange ule Wa Kinyanganyiro Cha kumsaka Tanzania Top Model pale Nyerere Hall 7/12/2013.

Napenda kutoa pendekezo ambalo naamini kabisa litawakera, kuwaudhi Na kuwakasirisha waandaaji wa mashindano haya Hasa waliokubuhu Kwa rushwangono Kwamba ni Vema tukastawisha maadili Na utu Wa Mwanamke Kwa kutokumdhalilisha kupitiliza Kwa kuweka kanuni kuu Na kigezo kikubwa kabisa Cha Miss Tanzania, miss mikoa au wilaya Na popote yanapoumana mashindano haya yashirikishe mabint bikra sio wake vivuli wa mijibabaz Na ufuskaz, Kwa siku Za Usoni. Na itungwe Sheria huko Bungeni ikiweka haya bayana.

Ndugu zangu napoongea hili nina ushahidi wa kutosha Wa kila kona juu ya Ushetani uliopitiliza Wa kudhalilishana Nyuma ya pazia la mashindano haya. Kitufe chekundu Cha kusitisha kadhia hii ni kubonyeza Virgin Competiton that's all. Mnielewe hivyo waheshimiwa wote ..

R.I.P Madiba
 
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
1,071
Likes
63
Points
145
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
1,071 63 145
Hata mie niliwaza namna hiyo, itasaidia mabint kujitunza, nowadays vibint vya msingi vinatafuta kuondolewa hiyo kitu sana.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,483
Likes
3,104
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,483 3,104 280
Na hapo ndio itakuwa balaa,maana mafataki watazifukuzia hizo'maria' mpaka basi!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Na hapo ndio itakuwa balaa,maana mafataki watazifukuzia hizo'maria' mpaka basi!
Bora yabaki hivyohivyo yalivyo au yafutwe kabisa.
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,728
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,728 280
hitasaidia manake njia ziko nyingi.
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
947
Likes
162
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
947 162 60
utawapimaje? utawajuaje? bikra ni nini?....kuna mwanamke hajawai kutembea na mwanaume yeyote yule maisha mwake ila hana iyo unayodhani kua ni bikra...... ukijibu hayo maswali niite.....
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
R.I.P Nelson Mandela Madiba Nyati wa Africa!! Tulikupenda ila Mungu Kakupenda zaidi.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Na hapo ndio itakuwa balaa,maana mafataki watazifukuzia hizo'maria' mpaka basi!
Hilo nalo NENO.!! Lakini litakuja baada ya mashindano, tuukung'ute kwanza uozo Kwenye mjengo wa mashindano haya..!
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,951
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,951 1,220 280
Hiyo bikira itapimwa na nini? Naona tunawadhalilisha jinsia ya kike kila eneo huku tukisahau kuwa hata vijana wetu wa kiume nao wanatakiwa kuwa bikira.
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
2,975
Likes
308
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
2,975 308 180
hehehe nahisi kila mashindano yakianza wanakuwepo washikiriki watatu tu mpaka mwisho :smile-big:
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Hiyo bikira itapimwa na nini? Naona tunawadhalilisha jinsia ya kike kila eneo huku tukisahau kuwa hata vijana wetu wa kiume nao wanatakiwa kuwa bikira.
Wazo zuri wangu. umefikiria nini. I like you ila mimi alhadj ndio nipewe kazi ya kuwapima. Actually nitajitolea ktk kazi hii ngumu na ya kuchosha. Nawasilisha
 
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
222
Likes
5
Points
35
Age
26
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2013
222 5 35
Huwezi kupata hata m1 make saivi kitoto cha miaka 6 kina mpenzi!
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,114
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,114 280
Hiyo bikira itapimwa na nini? Naona tunawadhalilisha jinsia ya kike kila eneo huku tukisahau kuwa hata vijana wetu wa kiume nao wanatakiwa kuwa bikira.
Ondoa hofu kabisa. Mtaalamu huyu hapa chini tena ni professa aliyebobea...

attachment.php?attachmentid=121535&d=1384575440
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
utawapimaje? utawajuaje? bikra ni nini?....kuna mwanamke hajawai kutembea na mwanaume yeyote yule maisha mwake ila hana iyo unayodhani kua ni bikra...... ukijibu hayo maswali niite.....
Mkuu umenikumbusha kisa cha binti mmoja ambaye alilalamikiwa na jamaa yangu kutokutwa akiwa NAYO (hiyo BKR) akamwambia jamaa yangu kuwa ilitolewa na kuendesha baiskeli akienda shule ya msingi iliyokuwa mbali na kwao;-) Kweli kuna zinazopotea bila kuhusisha mwanaume.....
 
G

Gotinho

New Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
G

Gotinho

New Member
Joined Nov 28, 2013
4 0 0
Mi nadhani hili swala linawezekana asilimia mia, cha msingi ni kutafuta wadau kutoka kwa wenzetu walioendelea wakatusaidia vifaa vya kuditect .......ikatusaidia.

R.I.P mzee wetu
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,326
Likes
55
Points
145
Age
36
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,326 55 145
sidhani kama inawezekana maana watoto wa kike sasa wanazaliwa bila bikra!
 
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
698
Likes
178
Points
60
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2013
698 178 60
Ikitokea hivyo basi wengi tutaweka bond mapema kwa wanaomaliza kinyang'anyiro maana kila kontena likipakua tu tunajitwalia vitu "untouched".

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,112
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,112 280
Wataweka zile bikira za kutengeneza!chezeiya bongo ww kila kitu kinachakachuliwa!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,367
Members 475,533
Posts 29,286,076