Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020


kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,931
Likes
4,151
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,931 4,151 280
Labda agombee kuwa mke wa Mbowe
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,397
Likes
31,631
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,397 31,631 280
hahahahahaha... mange abaki kuwa mshauri wa chadema na ukawa kwa ujumla. hiyo nafasi imemfaa sana
Mange hajawahi ukawa wala chadema.

Huyu alikuwa. Piga parapanda w ccm kwenye uchaguzi.’
Msimamisheni agombee huko huko
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,828
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,828 2,591 280
Hayo ya "akiwa..atabadilika" ndiyo yaliyotufikisha hapa tulipo.

Ndiyo yaliyotufanya kumchagua Magufuli kwa kuwa tuliamini atabadilika (soma utabiri wa paschal mayala).


Kwa bahati mbaya zaidi, ndiyo wanachotaka kutuaminisha CHADEMA (hii mada ya wakati mwingine).

Tunataka tuone morality yako ya sasa ndipo tujue uwezo wako wa kutongoza.
....kama Luwassa alivyoingia chadema na kubadilika baada ya kusafishwa !
 
Methew-bt

Methew-bt

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2018
Messages
297
Likes
263
Points
80
Methew-bt

Methew-bt

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2018
297 263 80
hapna kwa sasa Mange ana influency kubwa kuliko mtu yeyote hapa Tanzania. Na kwa Tanzania ya sasa Mange ndio chaguo sahihi kabisa
Kweli Mange ana "influency"
According to you.
 
Methew-bt

Methew-bt

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2018
Messages
297
Likes
263
Points
80
Methew-bt

Methew-bt

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2018
297 263 80
Hahaha mkishindwa na maandamano yenu nawashauri mfungue kanisa na da mange wenu, ibada inafanyika instagram live
 
adidace10

adidace10

Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
35
Likes
22
Points
15
adidace10

adidace10

Member
Joined Mar 20, 2018
35 22 15
Hata awe na mashabiki dunia nzima uyu mtu hana uzalendo hata 0 hana yan sijui yupo kundi lipi,hana kigezo hata ki1 cha kupewa urais,yan nyie hamtutakii mema tumpe nchi akatuuze America.
 

Forum statistics

Threads 1,237,166
Members 475,465
Posts 29,280,118