Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020 | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uta Uta, Mar 18, 2018.

  1. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,089
    Likes Received: 5,601
    Trophy Points: 280
    Habari za Jumapili wanajamvi.
    Huyu mama Mange Kimambi ni jasiri, anakubalika na rika zote, anatetea wanyonge, ni mvumilivu, mpole na mpenda haki.

    Amefichua maouvu mengi sana hapa nchini. Na kila mtu ana imani kubwa kuwa Mange ni mkombozi wetu.

    Kwa kipindi kifupi ameweza kuiteka nchi nzima hadi tumemsahau kamanda wetu Lisu kule Ulaya.

    Nikiwa mwana ukawa kindakindaki naomba sana viongozi wangu tumkabidhi kijiti Mange ili aokoe hichi kizazi.

    Ikiwa atapitishwa na ukawa hakuna mtu wa CCm wa kumshinda Mange.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #41
    Mar 18, 2018
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 3,660
    Trophy Points: 280
    Yule sio kama anajua kila kitu huwa anarushiwa informations na kuzipost so msifie anaemrushia infors yule kinachompa credit ni kujibanza ughaibuni.Sijawahi kumkubari huyu dada.
     
  3. kichwa kubwa

    kichwa kubwa JF-Expert Member

    #42
    Mar 18, 2018
    Joined: Dec 26, 2017
    Messages: 270
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    ila kwakua hujawa specific anaweza kugombea urais wa CHANETA
     
  4. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #43
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,089
    Likes Received: 5,601
    Trophy Points: 280
    Haaa haaaa we utakuwa na chuki binafsi
     
  5. M

    Maharo JF-Expert Member

    #44
    Mar 19, 2018
    Joined: Aug 22, 2016
    Messages: 2,369
    Likes Received: 1,416
    Trophy Points: 280
    zero brain tu ndio wanamkubali...MJICHEKI
     
  6. BILLY ISISWE

    BILLY ISISWE JF-Expert Member

    #45
    Mar 19, 2018
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,113
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Mimi napendekeza awe katibu au MwenyeKiti CHADEMA. Nadhani angefaa sana kuliko Urais.
     
  7. Mbao za Mawe

    Mbao za Mawe JF-Expert Member

    #46
    Mar 19, 2018
    Joined: Jul 13, 2017
    Messages: 1,983
    Likes Received: 3,034
    Trophy Points: 280
    Naweza jikuta nimejibu nikapigwa Ban ngoja nicheke tu.
     
  8. u

    unprejudiced JF-Expert Member

    #47
    Mar 19, 2018
    Joined: Jan 27, 2017
    Messages: 1,120
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Influence ya Umbeya. Sawa. Mchagueni aje. Sijui hata kama ataweza kuongoza hata kwa wiki. Mana Moral And ethical authority yake ni negative. Nyuchi alizotuwekea na matusi ndo iwe nembo ya TZ. Kweli CDM jitafakarini.
     
  9. chew

    chew JF-Expert Member

    #48
    Mar 19, 2018
    Joined: Jan 2, 2016
    Messages: 227
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Mnisameeeeee
     
  10. M

    Mtumishi wa Wananchi Member

    #49
    Mar 20, 2018
    Joined: Feb 27, 2018
    Messages: 44
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 40
    Hayo ya "akiwa..atabadilika" ndiyo yaliyotufikisha hapa tulipo.

    Ndiyo yaliyotufanya kumchagua Magufuli kwa kuwa tuliamini atabadilika (soma utabiri wa paschal mayala).


    Kwa bahati mbaya zaidi, ndiyo wanachotaka kutuaminisha CHADEMA (hii mada ya wakati mwingine).

    Tunataka tuone morality yako ya sasa ndipo tujue uwezo wako wa kutongoza.
     
  11. Hae Mo-Su

    Hae Mo-Su JF-Expert Member

    #50
    Mar 20, 2018
    Joined: Oct 14, 2017
    Messages: 221
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    yule ni speaker tu
     
  12. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #51
    Mar 21, 2018
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 12,038
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280


    Njia zao dhalimu tumezijua
     
  13. yna12

    yna12 JF-Expert Member

    #52
    Mar 21, 2018
    Joined: Jan 2, 2018
    Messages: 1,987
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Kama ukimrekebisha insta anakupa block akiwa raisi jela si ndio zitajaa
     
  14. much know

    much know JF-Expert Member

    #53
    Mar 21, 2018
    Joined: Oct 22, 2017
    Messages: 1,031
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Anafaa kuwaongoza ccm kuliko kiongozi wenu bavicha
     
  15. much know

    much know JF-Expert Member

    #54
    Mar 21, 2018
    Joined: Oct 22, 2017
    Messages: 1,031
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Sio kuliko mkulu
     
  16. Kadhi Mkuu 1

    Kadhi Mkuu 1 JF-Expert Member

    #55
    Mar 21, 2018
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 6,109
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Yaani nyumbu mmoja akiingia mtoni woote wanaingia, Chama chenye watu wanaotakaka Mange awe rais wao eti nao wanataka kuongoza nchi. Akili kama kenge.
     
  17. SK2016

    SK2016 JF-Expert Member

    #56
    Mar 21, 2018
    Joined: Apr 6, 2017
    Messages: 2,617
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Akiwa raisi waTz tutalazimishwa kuwa na account za INSTAGRAM taifa zima.

    Wasiojulikana watammaliza kwenye kampeni.
     
  18. Kadhi Mkuu 1

    Kadhi Mkuu 1 JF-Expert Member

    #57
    Mar 21, 2018
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 6,109
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Hili wazo siyo la watanzania ni la nyumbu mmoja na wenzake wanafuata tu hii ni tabia ya hao wanyama mmoja akiingia mtoni woote wanafuata hata kama kavutwa na mamba.
     
  19. princess ariana

    princess ariana JF-Expert Member

    #58
    Mar 21, 2018
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 4,860
    Likes Received: 6,789
    Trophy Points: 280
    Mange agombee tu Hakuna namna
     
  20. Pendael24

    Pendael24 JF-Expert Member

    #59
    Mar 21, 2018
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 1,961
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Yaani ni shida saana mkuu, ila tutachelewa sana kufika kama fikra hizi ndio zipo kwa wingi miongoni mwetu.
     
  21. rootadmin

    rootadmin JF-Expert Member

    #60
    Mar 29, 2018
    Joined: Feb 5, 2018
    Messages: 340
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...