Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020


Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,332
Likes
5,549
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,332 5,549 280
Duh kwa hiyo we humkuabali Mange
Yule sio kama anajua kila kitu huwa anarushiwa informations na kuzipost so msifie anaemrushia infors yule kinachompa credit ni kujibanza ughaibuni.Sijawahi kumkubari huyu dada.
 
kichwa kubwa

kichwa kubwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
270
Likes
206
Points
60
kichwa kubwa

kichwa kubwa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
270 206 60
ila kwakua hujawa specific anaweza kugombea urais wa CHANETA
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,657
Likes
6,270
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,657 6,270 280
Yule sio kama anajua kila kitu huwa anarushiwa informations na kuzipost so msifie anaemrushia infors yule kinachompa credit ni kujibanza ughaibuni.Sijawahi kumkubari huyu dada.
Haaa haaaa we utakuwa na chuki binafsi
 
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,810
Likes
1,734
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,810 1,734 280
Habari za Jumapili wanajamvi.
Huyu mama Mange Kimambi ni jasiri, anakubalika na rika zote, anatetea wanyonge, ni mvumilivu, mpole na mpenda haki.

Amefichua maouvu mengi sana hapa nchini. Na kila mtu ana imani kubwa kuwa Mange ni mkombozi wetu.

Kwa kipindi kifupi ameweza kuiteka nchi nzima hadi tumemsahau kamanda wetu Lisu kule Ulaya.

Nikiwa mwana ukawa kindakindaki naomba sana viongozi wangu tumkabidhi kijiti Mange ili aokoe hichi kizazi.

Ikiwa atapitishwa na ukawa hakuna mtu wa CCm wa kumshinda Mange.

Naomba kuwasilisha
zero brain tu ndio wanamkubali...MJICHEKI
 
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,137
Likes
331
Points
180
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,137 331 180
Mimi napendekeza awe katibu au MwenyeKiti CHADEMA. Nadhani angefaa sana kuliko Urais.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,178
Likes
27,088
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,178 27,088 280
Naweza jikuta nimejibu nikapigwa Ban ngoja nicheke tu.
 
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,304
Likes
1,077
Points
280
Age
38
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,304 1,077 280
hapna kwa sasa Mange ana influency kubwa kuliko mtu yeyote hapa Tanzania. Na kwa Tanzania ya sasa Mange ndio chaguo sahihi kabisa
Influence ya Umbeya. Sawa. Mchagueni aje. Sijui hata kama ataweza kuongoza hata kwa wiki. Mana Moral And ethical authority yake ni negative. Nyuchi alizotuwekea na matusi ndo iwe nembo ya TZ. Kweli CDM jitafakarini.
 
M

Mtumishi wa Wananchi

Member
Joined
Feb 27, 2018
Messages
45
Likes
110
Points
40
M

Mtumishi wa Wananchi

Member
Joined Feb 27, 2018
45 110 40
Akiwa raia namba 1, si atakuwa na washauri wa mambo mbali mbali kwa hiyo atabadilika tu ondoa shaka
Hayo ya "akiwa..atabadilika" ndiyo yaliyotufikisha hapa tulipo.

Ndiyo yaliyotufanya kumchagua Magufuli kwa kuwa tuliamini atabadilika (soma utabiri wa paschal mayala).


Kwa bahati mbaya zaidi, ndiyo wanachotaka kutuaminisha CHADEMA (hii mada ya wakati mwingine).

Tunataka tuone morality yako ya sasa ndipo tujue uwezo wako wa kutongoza.
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,228
Likes
5,000
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,228 5,000 280

Njia zao dhalimu tumezijua
 
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,972
Likes
2,244
Points
280
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,972 2,244 280
Kama ukimrekebisha insta anakupa block akiwa raisi jela si ndio zitajaa
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,678
Likes
4,936
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,678 4,936 280
Naweza jikuta nimejibu nikapigwa Ban ngoja nicheke tu.
Yaani nyumbu mmoja akiingia mtoni woote wanaingia, Chama chenye watu wanaotakaka Mange awe rais wao eti nao wanataka kuongoza nchi. Akili kama kenge.
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,571
Likes
4,405
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,571 4,405 280
Akiwa raisi waTz tutalazimishwa kuwa na account za INSTAGRAM taifa zima.

Wasiojulikana watammaliza kwenye kampeni.
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,678
Likes
4,936
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,678 4,936 280
Watanzania bwana, hili nalo na wazo umeona linafaa kutushirikisha?
Hili wazo siyo la watanzania ni la nyumbu mmoja na wenzake wanafuata tu hii ni tabia ya hao wanyama mmoja akiingia mtoni woote wanafuata hata kama kavutwa na mamba.
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,868
Likes
6,835
Points
280
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,868 6,835 280
Mange agombee tu Hakuna namna
 
Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
2,229
Likes
1,111
Points
280
Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
2,229 1,111 280
Hili wazo siyo la watanzania ni la nyumbu mmoja na wenzake wanafuata tu hii ni tabia ya hao wanyama mmoja akiingia mtoni woote wanafuata hata kama kavutwa na mamba.
Yaani ni shida saana mkuu, ila tutachelewa sana kufika kama fikra hizi ndio zipo kwa wingi miongoni mwetu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,163
Members 475,462
Posts 29,279,931